Results 1 to 8 of 8

Thread: Mong moị người chú ý !

Ngay` hôm nay ,NBT đã nhận được lời đề nghị của một bạn bên đại diện của Tình Nguyện Trẻ về việc giới thiệu cho Niềm Tin Hà Nội với một tổ chức tình nguyện dành cho những người cai nghiện và những người nhiễm HIV tại chùa Pháp Vân (Hà Nội).
    Theo như lời của bạn đó nói thì bạn đó là thành viên của bên Tình Nguyện Trẻ thành phố Hà Nội .Bạn có quan tâm đến vấn đề ma tuý -HIV /AIDS ,bạn cũng tham gia diễn đàn của chúng ta và muốn giới thiệu để Niềm Tin Hà Nội gặp gỡ và cùng hoạt động ,có hoạt động gì đó với tổ chức tình nguyện bên đó .
    NBT xin post lên diễn đàn để admin cùng mọi người cho ý kiến và xem xét vấn đề này .
    Nếu không có gì thay đổi thì chiều ngày (30/10) nay` NBT sẽ cùng bạn Tuấn (người bạn đã có nhã ý với chúng ta ) sang bên chùa Pháp Vân .
    Xin mọi người cho ý kiến ...
    thế giới quả là rộng lớn
    cuộc sống quả là phức tạp
    chúng ta còn nhiều việc để làm
    vì ngày mai là một ngày mới
    [/i][/b]</marquee>

Bai` post tu` doi` nao` ma` sao khong thay&#39; admin len tieng&#39; vay nhi?

toi_loi
    Guest
    Originally posted by Heals@Oct 28 2004, 03:04 PM
    Hoan hô NBT, ngày hôm đó anh sẽ đi cùng em ha, nếu có thể thì TL sẽ ra đi cùng chúng ta luôn, anh cũng đã lên một kế hoạch lớn cho ngày hum đó, chúng ta sẽ chơi một trận thật lớn cho pà con biết tay luôn ha
    [snapback]30782[/snapback]
    Nhất định em sẽ chơi vụ này rồi, sao thiếu toiloi được cứ :birthday: , trận này lớn lắm bằng mọi cách phải thành công..................nhất định vậy rồi

Nhóc NBT giỏi lắm :biggrin: ít nhất cũng phải có một hành động cụ thể nào đấy để mọi người còn biết là Niềm tin Hà Nội còn tồn tại&#33;&#33; thế còn nhóm niềm tin trong nam này thì sao??&#33; sao chẳng thấy BQT hay các MOD đâu cả, mọi người biến đi đâu mất rồi&#33;&#33;&#33;???

Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng&#33;

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

bupbe_m&m
    Guest
    Đúng rồi &#33;&#33;&#33;&#33;mình cũng đồng ý với Lisaqn&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; Niềm Tin Sài gòn ơi &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;hành động đi chứ &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;mod ơi &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;BQT ơi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;làm gì đi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

Xuân nghĩ chắc các bạn đang bận cho những công việc cuối năm. Nên có im lìm đôi chút. Chắc sau khi nhận được phản hồi từ chúng ta chắc họ sẽ hành động thôi mà&#33;&#33;&#33; :wub:
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

toi_loi
    Guest
    Hôm 29/10, nhóm chúng tôi đã có buổi tiếp xúc với thành viên của CLB Hương sen, thật sự chúng tôi rất cảm động va tự cảm thấy rang : xã hội đang còn rất nhiều người cần sự giúp đỡ, chúng tôi đã tiếp xúc với trụ trì chùa PHáp Vân và được biết qua về tình hình hoạt động của họ quả thật rất chuyên nghiệp, chúng tôi cũng đã có buổi giao lưu với các thành viên của CLB đó, và chúng tôi cũng đã có buổi nói chuyện với những bệnh nhân nhiễm ở dưới đây, được nghe những tâm tư những nguyện vọng và không ít những lời ăn năn hối hận về quá khứ của mình ...nhóm chúng tôi đang dự tính một số kế hoạch và trong thòi gian tới có thể sẽ liên kết với tổ chức Hương sen để triển khai những kế hoạch thiết thực hơn ./

hay qua&#33; em thay chung ta nen to chuc nhieu hon nua cac hoat dong xa hoi de trao doi, giup do nhung nguoi nghien ma tuy, nhiem HIV,.... em moi vao nen chang biet ai trong forum ca. bao gio toiloi va cac anh chi trong forum bat dau ke hoach thi cho em tham gia voi nha&#33; em rat muon tham gia vao cac hoat dong that chu khong phai chu tren web nhung em chang biet ai trong nay ca nen kho qua ha&#33; (cac anh chi cho em lam quen voi&#33