Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 49

Thread: tai sao con trai lai wa deu va bi oi

cafechieuthu7minhtoi
    Guest

toi that su ko the nao tin duoc rang con trai cua thoi dai ngay nay lai toi te den muc nhu the nua,toi da tin va da wa ngay tho vi lam tuong ,nao ngo cuoi cung lai bi chinh nguoi minh tin tuong phan boi va way lung,nhung dieu dang buon hon la han lai co the gio ra nhung tro choi bi oi va deu can,ko biet moi nguoi co ai co loi giai thich hay bien minh nao cho phe may rau ko?go phai chang tat ca con trai deu nhu vay

Wink

Bạn ui , đừng wá đau buồn như vậy , không phải tất cả đàn ông trên thế gian này đều như vậy đâu ...(không phải vì RO là MAN nên binh vực à nhá) B)
    Bạn đã qúa tuyệt vọng khi đem hết niềm tin của mình gởi nơi "người ấy" nên giờ đây khi họ ra đi , bạn sẽ cảm thấy không còn tin vào bất cứ người nào nữa , đó chỉ là cảm giác lúc đầu mà thôi ...RO hy vọng thời gian sẽ làm bạn vơi bớt đi vết thương lòng và cảm thấy tin iu vào cuộc đời này nhé !!!!! Đừng buồn nữa , có dzì bạn cứ tâm sự với bọn mình !

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Second Master
    Guest
    Ghê quá ! may mà từ hồi đó cho đến giờ chưa có một mãnh tình dắt vai nên .... người bị chưởi chắc chắn không phải là tui rồi !

Úi trời ui ! Đâu phải tất cả con trai đều như dzậy đâu ! Có lẽ đó là do bạn chưa tìm hiểu kỹ mà lại đặt hết niềm tin vào hắn . Nếu như hắn thật sự xấu như bạn nghĩ thì đừng nên bận tâm làm gì nên quên hắn đi , đi tìm cho mình một niềm vui mới !(nhưng nhớ tìm hiểu kỹ nhe &#33

Originally posted by cafechieuthu7minhtoi@Feb 22 2003, 05:31 AM
    toi that su ko the nao tin duoc rang con trai cua thoi dai ngay nay lai toi te den muc nhu the nua,toi da tin va da wa ngay tho vi lam tuong ,nao ngo cuoi cung lai bi chinh nguoi minh tin tuong phan boi va way lung,nhung dieu dang buon hon la han lai co the gio ra nhung tro choi bi oi va deu can,ko biet moi nguoi co ai co loi giai thich hay bien minh nao cho phe may rau ko?go phai chang tat ca con trai deu nhu vay
    Sau khi đọc post của bạn, Ngân thông cảm lắm Bạn đừng buồn nữa, đừng suy nghĩ nữa, hãy để cái gì đến thì đến.
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Bạn viết bài này trong lúc nóng gịận có phải không đó. Mặc dù tôi không phải là con trai, nhưng tôi cũng chưa có người yêu, nên không vì thế mà bênh vực cho người yêu của mình. Tôi đứng trên cương vị là một người khách quan nhìn nhận sự việc mà thôi
    Tôi nghĩ, con trai kô phải ai cũng như thế. Nếu tất cả mọi người con trai đều giả dối và bỉ ổi như vậy thì thử hỏi bạn TG còn tình yêu tồn tại không? Bất cứ ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu, do bạn vẫn chưa thực sự tìm được mà thôi...
    Có lẽ bạn trai của bạn không tốt, nhưng bạn không thể đổ lỗi hết cho người ta đâu, bạn nên trách mình vì không biết dùng người .. có lẽ thế, bởi bạn quá tin vào một thế giới không có sự lừa dối rồi... ngay cả vợ chồng sống với nhau bao nhiêu năm mà còn có những điều dấu nhau thì liệu là người yêu thì buộc phải biết hết không?
    bạn coi trọng người yêu mình quá mà không cảnh giác để rồi rơi vào tâm trạng này. Hy vọng bạn suy nghĩ lại thì bạn sẽ thấy người yêu của bạn không đáng cho bạn nghĩ tới nữa. và thật sự còn nhiều người con trai tốt mà mình chưa tìm được...
    và khỏang thời gian bạn buồn khổ, ray rứt thì người yêu bạn thỏai mái vui vẻ bên kẻ khác.. liệu có đáng không..
    Bạn hãy vứt bỏ quá khứ, nên làm lại, và chính cuộc sống mới và những thay đổi mới của bạn sẽ làm cho người yêu của bạn phải hối hận vì mình đã bỏ lỡ những gì đang có.. chúc bạn vui!
    nếu những lời nói của tôi có làm bạn phật ý thì cũng xin đừng trách, tôi chỉ nói khách quan mà thôi.. có thể tôi không cảm nhận được nỗi đau của bạn nên mới nói thế, nhưng tôi nghĩ những lời nói của mình không làm bạn phật ý chứ.!
    Cuộc sống là sống vì hôm nay, vì ngày mai chứ không là hôm qua.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Second Master
    Guest
    Quá hay quá hay &#33; bạn Thủy tiên nói chí lý quá &#33; ai mà được làm bạn trai của nhóc thủy tiên chắc phải là người may mắn lắm nhỉ &#33; Bạn nhóc tt ơi &#33; hỏi cái nè &#33; Bạn chưa có bạn trai là nói thật hay nói giỡn vậy &#33;? Nếu thật thì ....

hehe ... nhìn Second Master cười thâý .... hơi kỳ à nha :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by nhocthuytien@Feb 23 2003, 11:27 AM
    Bạn viết bài này trong lúc nóng gịận có phải không đó. Mặc dù tôi không phải là con trai, nhưng tôi cũng chưa có người yêu, nên không vì thế mà bênh vực cho người yêu của mình. Tôi đứng trên cương vị là một người khách quan nhìn nhận sự việc mà thôi
    Tôi nghĩ, con trai kô phải ai cũng như thế. Nếu tất cả mọi người con trai đều giả dối và bỉ ổi như vậy thì thử hỏi bạn TG còn tình yêu tồn tại không? Bất cứ ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu, do bạn vẫn chưa thực sự tìm được mà thôi...
    Có lẽ bạn trai của bạn không tốt, nhưng bạn không thể đổ lỗi hết cho người ta đâu, bạn nên trách mình vì không biết dùng người .. có lẽ thế, bởi bạn quá tin vào một thế giới không có sự lừa dối rồi... ngay cả vợ chồng sống với nhau bao nhiêu năm mà còn có những điều dấu nhau thì liệu là người yêu thì buộc phải biết hết không?
    bạn coi trọng người yêu mình quá mà không cảnh giác để rồi rơi vào tâm trạng này. Hy vọng bạn suy nghĩ lại thì bạn sẽ thấy người yêu của bạn không đáng cho bạn nghĩ tới nữa. và thật sự còn nhiều người con trai tốt mà mình chưa tìm được...
    và khỏang thời gian bạn buồn khổ, ray rứt thì người yêu bạn thỏai mái vui vẻ bên kẻ khác.. liệu có đáng không..
    Bạn hãy vứt bỏ quá khứ, nên làm lại, và chính cuộc sống mới và những thay đổi mới của bạn sẽ làm cho người yêu của bạn phải hối hận vì mình đã bỏ lỡ những gì đang có.. chúc bạn vui&#33;
    nếu những lời nói của tôi có làm bạn phật ý thì cũng xin đừng trách, tôi chỉ nói khách quan mà thôi.. có thể tôi không cảm nhận được nỗi đau của bạn nên mới nói thế, nhưng tôi nghĩ những lời nói của mình không làm bạn phật ý chứ.&#33;
    Cuộc sống là sống vì hôm nay, vì ngày mai chứ không là hôm qua.
    nhocthuytien phân tích hay lắm đó ,mong bạn cafechieuthu7minhto hay đọc kỹ và hiểu rõ hơn về con trai ,không phải ai cũng như dzâỵ đâu .
    nếu bạn chỉ đi uống cafe có một mình thì hnkvmt .... tình nguyện đi uống cafe với bạn ,nhưng với điều kiện là bạn ..... nha :lol: :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by Second Master@Feb 23 2003, 11:54 AM
    Quá hay quá hay &#33; bạn Thủy tiên nói chí lý quá &#33; ai mà được làm bạn trai của nhóc thủy tiên chắc phải là người may mắn lắm nhỉ &#33; Bạn nhóc tt ơi &#33; hỏi cái nè &#33; Bạn chưa có bạn trai là nói thật hay nói giỡn vậy &#33;? Nếu thật thì ....
    em nói những gì đang xảy ra đó anh àh.. hihi.. anh thấy cái chữ kí của em đó..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 1 of 5 123 ... LastLast