Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 49

Thread: tai sao con trai lai wa deu va bi oi

hichic nói oan cho con chai tụi tui wé
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Unhappy

hixhixhix tủi thân wá các bạn chai ơi !

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Wink

Nếu thế gian này mà hong còn có con trai thì cũng giống như đi ngủ mà quên đánh răng vậy.....he he <---hic RO đùa tí thôi.
    Sự thật thì ai cũng có những khuyết điểm riêng của mình mà...làm sao kiếm được người đàn ông hay người phụ nữ hòan hảo được ...thế nên ta hãy cố gắng giúp nhau hòa hợp nhé....có anh có em, bên đời vẫn đẹp sao

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Guest
    Guest
    cafechieuthu7 ơi, tui tinh cờ đọcbai của ban mà suy nghĩ về mình , bạn biết ko tui chua y , ko phải là ko có để y mà là ko dám y, ti sốc một ngày tui cũng rơi vào tình cảnh như bạn , bị người ta phản bội ,quay lưng tui sợ phải chụi đựng cái cảm giác âý lắm ,nếu tui 1 lânf bị phản bội thì chắc dám y nữa đâu,thôi chia sẽ với bạn chút suy nghĩ của mình vâỵ ,bye nha , hy vọng sẽ gặp lại bạn kh mình trở thành thành viên của diễn đàn

Sao ban voi bi quan vay , co nguoi nay nguoi kia chu

Talking

Originally posted by Romeo@Mar 20 2003, 10:41 PM
    Nếu thế gian này mà hong còn có con trai thì cũng giống như đi ngủ mà quên đánh răng vậy.....he he <---hic RO đùa tí thôi.
    Sự thật thì ai cũng có những khuyết điểm riêng của mình mà...làm sao kiếm được người đàn ông hay người phụ nữ hòan hảo được ...thế nên ta hãy cố gắng giúp nhau hòa hợp nhé....có anh có em, bên đời vẫn đẹp sao
    Anh Ro ơi , nói hay wá nhưng liệu có làm được như vậy không hả ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Đâu phải điểu là lỗi của đàn ông đâu, không do con gái tham tiền, không biết giữ mình nên không nên đỗ lỗi cho ai cả trước hết phải nhìn lại mình

Lightbulb

Originally posted by quanghuy09@Mar 25 2003, 12:49 PM
    Đâu phải điểu là lỗi của đàn ông đâu, không do con gái tham tiền, không biết giữ mình nên không nên đỗ lỗi cho ai cả trước hết phải nhìn lại mình
    Nói hay lắm đó bạn , con gái thời nay đúng là zdâỵ đâý , bởi thế đừng hễ cái gì cũng quy tội cho con chai

Bac si quai di
    Guest
    Đâu phải "con gái ngày nay đều là như vậy đấy" đâu. Cũng có "người này người kia" vậy???

đúng vậy.. cuộc sống là muôn hình vạn trạng cơ mà... ai cũng có ưu khuyết điểm riêng của mình mà nếu không người này thì người khác cũng sẽ nhận ra mà thôi.. tội gì lại đi kết án những kẽ nếu thật sự mình đã cho là không đáng.. thử nhìn lại xem.. ngòai người đó ra thì có biết bao nhiêu người tốt hơn...
    Điển hình con chai trong diễn đàn này dễ sương lém áh.. hehe....không tin bạn thử xem.. sẽ thích ngay mà.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast