Page 5 of 5 FirstFirst ... 345
Results 41 to 49 of 49

Thread: tai sao con trai lai wa deu va bi oi

Access banned
    Guest
    trời là boy đó chị hai lộn xộn thiệt

Originally posted by hoatigon@Sep 26 2003, 07:18 AM
    hạnh phúc ở nơi em đó ..trong niềm vui trong nụ cười trong lời nói ....nơi nào cũng có hạnh phúc
    Những gì mà ta cứ nghĩ là nó vẫn đơn giản đôi khi nó sẽ làm cho ta vui, như vậy ta cũng có thêm một hạnh phúc, và còn có những gì bạn đang thừa hưởng nữa
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    hoan hô thám tử nha ..nói hay lắm đó nhưng đôi khi hạnh phúc chỉ trong mơ thôi
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

bọn con trai là dzây đó. chả có ai là tốt cả...................con trai giời là dzậy đó
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

Đồng Nai gạo trắng nước trong ..ai đi đến đó thời không muốn về
    sao lại nói thế chứ...đâu phải ai ai cũng hoàn hão cả đâu....con trai cũng có người tốt người xấu chứ bạn...bàn tay còn có ngón ngắn ngón dài kia mà ,bạn nghĩ thế không...đừng cứ mang ý nghĩ bi quan thế nữa nha bạn
    <marquee>Hãy mở rộng trái tim yêu thương và tha thứ</marquee>

only_love đề nghị cậu không nói lung tung nếu không đừng bảo tui vô DD của cậu phá

Lightbulb

đúng là con trai muôn đời là đểu nhưng ko phai đứa con trai nào cũng đểu đâu,ko thể vơ đũa cả nắm dzậy được.nếu con trai trên đời này tất cả đều thì chắc only_love ko lấy chồng wá, o dzậy 1 mình cho khoẻ.
    Định mệnh mang chúng ta đến với nhau nhưng chính chúng ta làm cho định mệnh thành sự thật</marquee>

five's Avatar

ủa &#33; sao bạn lại có cái nghĩ như dzay hả bạn? Con trai ko pghải ai ai cũng đểu như bạn nghĩ đâu. Nếu bạn mè gặp mình thì bạn hít nghĩ con chai đểu àh&#33;mà ai đểu dzậy hả bạn....hihihi
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Originally posted by five@Oct 28 2003, 12:25 PM
    ủa &#33; sao bạn lại có cái nghĩ như dzay hả bạn? Con trai ko pghải ai ai cũng đểu như bạn nghĩ đâu. Nếu bạn mè gặp mình thì bạn hít nghĩ con chai đểu àh&#33;mà ai đểu dzậy hả bạn....hihihi
    thì ông là người mà only_love nói đóa chứ ai nữa , nói dzậy thui chứ thật ga thì only_love nói cũng đúng nhưng chỉ phần nào đóa thui chứ không phải ai cũng như thía đâu only_love à

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 5 of 5 FirstFirst ... 345