Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: ban co tin vao mot tinh yeu chi thoang wa

cafechieuthu7minhtoi
    Guest
    tat ca moi nguoi han ai cung mot lan trong doi yeu thuong mot ai do ,vay ban co tin vao mot tinh yau thoang wa trong phat choc,wen nhau -hieu nhau chua day 1 thang ,tien toi ...va the roi ket thuc cung chi trong vong 15 ngay,mot ai do co the dinh nghia gium toi do goi la tinh yeu gi hay ko?mot khi nguoi con trai kia lai la mot ke phan boi ?????? :blink: :angry: :ph34r:

Ngân không rành về vấn đề này nhưng Ngân nghĩ người con trai ấy chưa thật tình yêu bạn. Đây chắc là tình yêu bồng bột.
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Second Master
    Guest
    Đã biết yêu là chỉ nhận sầu
    Yêu là ôm trọn nỗi niềm đau
    Sao tôi vẫn cứ yêu người ấy
    Để khắc trong tim một vết sầu

Originally posted by cafechieuthu7minhtoi@Feb 22 2003, 05:39 AM
    vay ban co tin vao mot tinh yau thoang wa trong phat choc,wen nhau -hieu nhau chua day 1 thang ,tien toi ...va the roi ket thuc cung chi trong vong 15 ngay,mot ai do co the dinh nghia gium toi do goi la tinh yeu gi hay ko?mot khi nguoi con trai kia lai la mot ke phan boi ??????
    bạn gọi cái đâý là tình yêu sao hả ? <_<
    người ta chỉ yêu nhau khi người ta đã hiểu nhau và biết chia sẽ với nhau ,"tuy hai mà một" là dzâỵ đó &#33;
    còn định nghĩa tình yêu "nó" như thế nào thì tớ chịu :lol: ,các bạn khác sẽ trả lời bạn sau ,còn mình thì chỉ nói với bạn thế này thui : yêu thì ai cũng đã ,đang và sẽ yêu ,nhưng trước khi yêu xin bạn hãy chín chắn một chút ,bởi nếu không thành thì chính bạn phải chịu những nỗi đau khó mà quên đi được ,vâỵ đâý .
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

à, cũng có thể gọi đó là tình yêu đấy, nhưng nó có tên chuyên môn đó nghen&#33; Đó là "tình fast-food"
    tình fast food là sao, những người tình fast food, có thể vì thích thôi .. đến với nhau một vài ngày, chán rồi thì mạnh ai nấy bước, hoặc là đến vì anh kia đẹp, chị kia giàu.. thế đó.. hết lợi dụng được thì "go away"..
    Nhưng chuyện của bạn thì chắc trong trường hợp đầu rồi.. hỉ?
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

thachetconhon
    Guest
    tin chu va cac ban co tin rang tinh yeu chi can mot loi noi bong dua dau truoc day 2 nguoi chau he biet nhau

trui dat oi&#33; iu cai gi ma du dzay&#33; lam nhu khoai lang dzay ban , khoai lang cung nau cung trong chu bo. hiccccc, dzay ma tui cung dang lam vao tinh canh tuong tu do ba con ai . nguoi do chang ai khac ngoai ...... mot ke trong wếbsite nay

mọi người nói về tìnhyeunhiều quá .........thế nào là tình yêu ?còn tình yêu như khoai lan là sao ....sao mà mọi người phức tạp thế
    thế mà nói với tôi con gái bây giờ yêu là mot đâý
    :lol: :lol: :lol:
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

ối giời , ai tự hào hiểu biết nhiều zề tình yêu thì hãy thử định nghĩa tình yêu là như thế nào xem nào

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Cũng khó định nghĩa lắm đó, đó là một cảm giác khó tả hic hic

Page 1 of 2 12 LastLast