Chào các bạn admin và Mod, các bạn có thể giúp tôi được k0 ??
Đầu tiên tôi xin tự giới thiệu sơ về mình, (cho phép tôi giấu tên nhé) :
Tôi đã tốt nghiệp Cao Đẳng Kinh Tế,hiện đang công tác tại một công ty TNHH trong thành phố HCM,tôi cũng là người sinh ra và lớn lên tại TP này, hiện tại tôi đang nghiện,nhưng cũng may mắn cho tôi là chưa chuyển qua chích,tôi chán ghét bản thân mình lắm, tiền bạc thì k0 thể nào tôi có dư được, tôi rất muốn cai nhưng khi đến giờ nghĩ trưa cơn ghiền lại nổi lên và nếu k0 có nó tôi k0 thể nào làm nổi công việc trong công ty, tôi xin các bạn giúp tôi, chỉ cho tôi chổ mua thuốc cai , tôi chân thành cảm ơn mọi người nhiều,Ngày ngày tôi nhìn thấy từng người bạn tôi phải đi cai nghiện theo nghị định, tôi hỏang sợ cho tương lai mình vô cùng, tôi k0 muốn cai nghiện tập trung, tôi còn sự nghiệp và tương lai phái trước nữa.....
Tôi chơi hàng trắng này đã được 4 năm rồi, và trong 4 năm đó tôi như con thiêu thân mà k0 nhìn thấy lối ra,vì chỉ khi có nó tôi mơi đủ sức khỏe học hành ,làm việc.hiện gia đình tôi cũng chưa biết tôi chơi. Mong mọi người giúp đỡ tôi. Xin cám ơn rất nhiều.
P/s: 165 Bến Văn Đồn ,quận 4, karaoke Royal là một tụ điểm hút nổi tiếng toàn TP, k0 biết bao nhiêu người thanh niên như tôi chôn vùi tuổi trẻ tại đây nhưng k0 hiểu sao nó vẫn tồn tại, tôi nhìn thấy bà chủ ở đó ngày càng giàu lên mà trong lòng thấy phẫn nộ, tôi chỉ nghe loáng thoáng ở đó có gốc mạnh lắm, và tôi cũng chứng kiến CA Phường sở tại nhận tiền , ănn nhậu tại nơi này..... Mong các bạn cùng tôi lên tiếng để dẹp bỏ nơi chết người này