Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 34

Thread: Tìm trẻ lạc...

Tìm admin QH ! Đi lạc đâu mấy ngày nay ! Khi đi có đội mủ bảô hiểm và ... không mạc quần áo ! Ai thấy xin gọi điện thọai đến 090 không không có hoặc gởi mail đến webmaster@heroin-aids.com ! Ban than xin hậu tạ

Ảnh nhận dạng :
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

trùi đất ui! adminquochuy đó hả? hehehehheh chắc là nhậu quá bệng gùi đó anh web ui . kỳ này anh phải phạt nặng hơn nha cho chừa cái tật ehhehehehehe
    ( mắc cười we&#39

be_nhoc
    Guest
    Chời, người mà bé nhóc thầm thương trộm nhớ mà như vậy sao?Kiểu này chuyển qua iu BT wé hichichic.

Access_banned
    Guest
    hì hì hì , mấy ngày nay nhậu nhiều wé nên mệt wé ! hôm qua má mì mới chửi ! chời ơi thằng này mà học hảnh cái gì suốt ngày nhậu không thui ! huhuhuh ! người ta chỉ một tuần nhậu 1 lần thui chứ bộ ! hehheh ! vậy mà má mì nói oan ! ngày nào cũng nhậu ! hihihi ! đó là lí do nghỉ fép mấy hôm của tui ! hihihi !° thông cảm cho pter nhen !

Lâu lâu nhậu một lần, một lần nhậu lâu lâu pải ko QH ?!
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Romeo
    Guest

Talking

..... Chào các bạn tui la` RO mot đứa trẽ bên trường SPKT lac dzo đây ..các bạn có thể chỉ giup tui tìm đường dzề nha` hông ... :rolleyes: ...
    Nhưng ma` cũng may lac vao đâu chớ lac vao trang WEB này la tui hỏng muốn dzề nữa .... :lol: ..ở đây dzui wa' mờ ....
    Cho RO tui kết nghĩa uynh đệ dzới các bạn nha ...
    .....THOI BYE NHA.... ba ma' tui tìm ra tui roi ne` ...

tui không tin anh QH nhậu mỗi tuần có 1 lần mà hổng có thời gian dzô mạng đâu ,xỉn nhiều nhất 2 ngày là tỉnh rùi ,thế thời gian còn lai anh làm gì nào?
    Mau mau sửa cái tật ấy đi không thì bé nhóc chuyển sang iu anh ban_than mất kìa,hehe ....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Access_banned
    Guest
    huhuhu &#33; biết lèm seo đây , tui nói là tui nhậu xong rồi thì tui lèm biếng lắm không biết lèm seo nữa đây &#33; không tin thì hỏi anh webmaster xem &#33; tui sống với anh ấy từ nhỏ cho tới lớn &#33; nên anh ấy biết rõ về tui nhất đó

be_nhoc
    Guest
    Bé nhóc thấy tội của QH là lớn lắm đó, đi nhậu mà kkhông rủ bè con cô bác đi chung hèn, đề nghị phạt đi.

Page 1 of 4 123 ... LastLast