Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 34

Thread: Tìm trẻ lạc...

Access_banned
    Guest
    Originally posted by killer@Nov 24 2002, 10:46 AM
    phat gi bay gio ha be nhoc?
    không dám bị fạt đâu nhen pểt sợ lém !

đúng dzâỵ không tha cho anh QH được ,phạt một người để cảnh cáo mọi người ,đúng hông bé nhóc ,dzì dzâỵ ,phải phạt thâtj nặng,hehhee....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Kẻ lang thang
    Guest
    Buồn quá, toàn các master nói chuyện :lol: .
    Trang này cần có sự thay đổi ngay, cũng xin nhắc ông quochuy nên thay cái avtar đi, không hay khi lấy hình đó đâu <_<

Access_banned
    Guest
    chời ơi &#33; thay thì tui đã thay rồi đó , nhưng tôi muốn nói với bạn biết là : bạn nên đọc kĩ nội dung trang này nhen &#33; và đọc kĩ nội qui diễn đàn &#33; chúng tôi nói chuyện là để giải trí &#33; dể vui vẻ và sinh họat theo tình đòan kết &#33; cũng qua đó chúng tôi không bao giờ bỏ bê nhiệm vụ là fòng chống HIV hẻoin &#33; bạn nên hiểu cho chúng tôi , con với cai avata chú Nông đức Mạnh là thần tượng của tui &#33; cho nên tui ái mộ chú ấy tôi mới để ảnh của chú ấy , chắc bạn chưa đọc fần &#39;&#39; ta đã làm gì cho tổ quốc &#39;&#39; bạn hãy đọc kĩ lại đi &#33; còn nếu như bạn thấy những diều này chúng tôi làm là sai trái thì chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm , và tôi đã bỏ cái avata trên &#33; mong bạn cứ góp ý &#33; mỗi ý kiến của bạn đó là nền sáng tạo cho trang web của chúng ta đi lên theo chiều hướng chung của xã hội &#33;

phuthuy
    Guest
    má anh peter chửi là đúng rồi đó,mỗi tuân nhâụ co 1 lân ha
    ít ỏi ghê nhỉ
    có gì hay ho mà con trai khoái nhâụ quá vâỵ trời
    tui cực lực phản đối chuyện nhâụ nhẹt nhé
    có thì cũng 1 tý thôi chớ,có đâu mà làm hòai vâỵ
    phuthuy thâý kẻ lang thang nói đúng đâý

Access_banned
    Guest
    cái nhậu là cái chời cho ai mà không nhậu ốm o gầy mò &#33;&#33;&#33; đúng không anh webmaster &#33;

Di Hi
    Guest

Wink

:lol:
    Ông xem lại chủ đề đi nhé &#33;@

Originally posted by Di Hi@Nov 27 2002, 02:06 PM
    :lol:
    Ông xem lại chủ đề đi nhé &#33;@
    xin lỗi ,Di Hi nói gì mình không hiểu :huh:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Thiệt hả ? be_nhoc iu anh QH rùi àh :o , hồi nào vâỵ hả
    Còn anh QH ui , anh nhậu gì thì nhâụ chứ đừng có mà nhâụ luôn trang web này nha .
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

hehe
    99% các cô gái đều gắt nhậu ............bởi họ không muốn thấy bạn trai mình trong trường khi say đó chẳng biết gì ngay cả cô ấy nhận cũng ko ra vì thế mà.........
    nhưng khi các ông nhậucó rất nhiều lý do............vì tình nghĩa anh em lâu ngày gặp , hay là mới quên .........khi buồn .nói chung là các cậu con trai đều có rất nhiều lý do để nhậu .....nhưng ban tưởng rượi ngôn lắm àh ....bạn thử xem
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast