Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 34

Thread: Tìm trẻ lạc...

adminquochuy nói đúng đó .ngay cả mình đây mà ko nhậu là chịu ko được.............. nữa là .ko phai nói minh nhậu nhiều đâu nhé
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Dzui nhậu , buồn nhậu, chán thì nhậu, nhớ cũng nhậu......1001 lí do để nhậu mà. hic
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

nhậu mà cung có 1001 lý do kia àh ................giữ nghe
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Guest
    Guest
    đúng đâý QH nói đúng ...vào diễn dàn có trang này là nhằm mục đích giải trí chứ cũng ko bao giờ quên nhiệm vụ nhưng cânf chú ý hơn nữa đối với nhưng người mà mươn diễn dàn nay để nói xâú người khác :angry: :angry: :angry: :angry: :angry: :angry:

XIN CŨNG NÓI LUÔN RẰNG VÂNS ĐỀ NÀY ĐỀ CÂPJ NHIÊU RỒI................SAO MÀ PHẢI NHƯ VÂỴ CHỨ
    vào những mục này là nhằm giải trí chứ đâu phải là gì khác .==> ko ai mà nên mượn diễn đàn để nói xâú người khác nữa .sự việc đã được giải quyết rồi con có chuyện gì nói ko được, thì hay nhắn tin lại chứ đừng mượn diẽn đàn để nói ......
    cảm ơn nhé

Lightbulb

chỉ có mấy người lém chuyện hay gây sự thì mới nói xấu người khác thui

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

chỉ có mấy người lém chuyện hay gây sự thì mới nói xấu người khác thui !

câu nói này hay nề ... thế thì xong rồi còn gì để nói nữa đâu phải ko HVLB
    ĐUNG QUÁ RÔI CHI NỮA

Talking

Tui nói mờ không đúng thì còn ai nói đúng nữa :o

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

mới khen có một câu lại đắt ý rôi...sao vâỵ
    cũng có đắt ý quá nhé :angry: thôi đủ rồi

Unhappy

ồ ghen seo bạn
    Tui thông minh thì tui nói là thông minh chứ tui có nói tui ngu đâu
    haaaaaaaaaaaaaaaaa

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast