Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 49

Thread: bạn Kim Ngân !

Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 23 2003, 02:07 AM
    ở đây đang tám về chuyện gì vậy em gái?
    Đang làm quen với nhau đó anh trai!
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Originally posted by hyvong_lybiet+Apr 24 2003, 04:23 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hyvong_lybiet @ Apr 24 2003, 04:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Tuyết_Ngân@Apr 23 2003, 04:44 AM

Ngân vẫn khỏe. À, mà sao M lại bị kim đâm vào tim vậy? Ngân tưởng bị dao chứ. :lol: M có gì cần nói với Ngân hôn?
    Ngân đã có người yêu chưa vậy?

Câu hỏi này M hỏi cho bít thôi chứ M không có ý gì đâu nha , mong Ngân đừng hiểu lầm M[/b][/quote]
    Đâu có chi đâu M&#33; Mà cho Ngân khỏi trả lời câu này được hôn? Vì ở đây chi tìm bạn bè thường thôi mà&#33; :rolleyes: Sorry nha&#33;
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Originally posted by thaipeace@Apr 26 2003, 02:13 PM
    Con gái thích những màu như vâỵ cũng không có gì khác người có điều hay thay đổi là hơi nguy hiểm nhé &#33;&#33;hihihi .
    Thái tới năm 2006 sẻ ra trường với tâm bằng Cử Nhân kĩ thuât chế biến Thực Phâm &#33;&#33;&#33;
    Còn Ngân có dự định gì cho tương lai chưa ?
    Hồi xưa Ngân thích duy chỉ có đỏ, sau đó là hồng, rồi bây giờ là tím. Chắc có lẽ tại hồi xưa còn con nít, vui nhiều, còn bây giờ thì buồn nhiều hơn vui nên thấy màu tím hợp với mình hơn&#33; Vậy chỉ còn ba năm nữa là Thái học xong rồi, chúc Thái được thành công trong sự nghiệp nha&#33;
    Còn Ngân thì dự định sẽ vô đại học ngành y, mà cũng ngán vì thời gian học lâu lắm, tới 9 năm lận đó&#33; :rolleyes:
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Originally posted by Tuyết_Ngân@Apr 27 2003, 12:58 AM
    Đâu có chi đâu M&#33; Mà cho Ngân khỏi trả lời câu này được hôn? Vì ở đây chi tìm bạn bè thường thôi mà&#33; :rolleyes: Sorry nha&#33;
    Hixhix Câu hỏi duy nhất lại bị từ chối chả lời , ôi sao mà bùn quá chời ơi hixhiux Không có gì đâu Ngân , hỏi là quyền của M còn chả lời hay không thuộc quyền của Ngân mà

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

ê mí cha tính dụ dỗ em gái của CBTD này hả? Em gái đừng có tin mí lời đường phèn đo nha,anh trai sẽ đuổi cổ tụi nó đi hết
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Ê cái gì mà dụ dỗ , tụi này là cưc kì trong sáng nhe , ma nói thât có dụ dỗ , ai xui lắm mới đi dụ Ngân , Ngân khôn quá chưng , không chừng , người đi du trở thành người bị dụ &#33;

chời CBTD à , ông không tán thì để tụi tui tán chứ tại sao lại cấm bọn tui , bộ ông định để Ngân ở wá một mình hả?

Thái nè , Ngân đâu có ghê như bạn bảo đâu , Ngân hiền khô à "tám" nói thật đấy .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Hiền đến nỗi người ta khô luôn ha ? hihi
    Nói chơi thôi chứ ai tán mặc ai , Thái này chỉ thích làm bạn , chứ mâý chuyên kia thái nghĩ chắc chẳng bao giờ đến được tay mình &#33;&#33;&#33;&#33; hơi bi quan một chút nhưng hính như nó là vâỵ đâý . Bạn thì rât bền , còn bồ thì rât khó &#33;&#33;&#33;

ok,ai muốn wen em gái CBTD thì phải dẫn ông anh rễ này đi nhậu thì tui sẽ nói tốt dùm cho
    Tui chấm Thái làm em rễ tui gòi còn lão tám thì bín đi ,tui cho chó ra cắn bi giờ
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Originally posted by hyvong_lybiet@Apr 28 2003, 12:03 PM

Hixhix Câu hỏi duy nhất lại bị từ chối chả lời , ôi sao mà bùn quá chời ơi hixhiux Không có gì đâu Ngân , hỏi là quyền của M còn chả lời hay không thuộc quyền của Ngân mà
    Ngân xin lỗi mà, đừng buồn nha&#33;
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast