Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: Tim ban

Minh rat muon ket ban va dang bai de moi nguoi cung doc nhung minh ko biet viet co dau,mong cac ban chi dan gium cho,cam on nhieu!!!Grance

traihan_gocviet
    Guest
    Originally posted by Grance@Nov 6 2004, 08:49 AM
    Minh rat muon ket ban va dang bai de moi nguoi cung doc nhung minh ko biet viet co dau,mong cac ban chi dan gium cho,cam on nhieu!!!Grance
    [snapback]30911[/snapback]

ko danh' dc co' dau' dau em.....

Mình viết đuợc nè ,có gì đâu. nếu không viết đuợc bạn thử nhấn phiến f9 xem sao , nhấn 2 ,3 lần gì đó , còn nếu không đuợc nữa thì sữ dụng vietkey để hỗ trợ . Chào mừng bạn đến với HỒI SINH .Mong bạn sẽ đóng góp thêm cho DD những bài viết hay .
    Thân
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Wink

Originally posted by Grance@Nov 6 2004, 04:49 PM
    [snapback]30911[/snapback]
    U muon ket ban ! Ok dc thoi tuy nhien u can cho moi nguoi biet mot so thong tin ve u chu ? Tui cung vay ! Tui se dua mot so thong tin ve tui cho ban !
    Tui ten Nguyen Viet Cuong, hien nay da 23t, dang song o Thai Nguyen. Tui dang nghien MA TUY va tui muon tu bo no. Tui cung dang mang trong minh can benh the ky. Toi ko muon chet do vay toi cung muon nhin cuoc doi bang con mat sang lang hon. Mong rang chung ta se la ban cua nhau va co the se chia nhung buon vui. Chuc ban vui ve !
    <span style='font-family:tahoma'><marquee behavior=\'alternate\'>Cuộc đời thật đẹp hãy tận hưởng trước khi không còn biết gì nữa cả&#33;</marquee>

Việt Cường thân&#33;&#33;&#33;
    Minh rất hiểu cho tâm trạng của bạn hiện tại,tất cả những ai mang trong mình căn bệnh thế kỷ cũng đều sống trong nỗi tuyệt vọng...ám ảnh...dằn vặt với một quá khứ lầm lỡ ...nhưng bạn ơi minh không thể trốn chạy...mình phải chấp nhận sự thật ấy để sống những ngày tháng cỏn lại thật ý nghĩa....,phải vậy không bạn??minh biết làm được điều đó thật khó nhưng mình tin bạn có thể....mỗi người có một cuộc đời và cuộc đời thượng đế ban cho bạn là vậy,bạn hảy nghỉ như thế để thấy lòng thanh thản và bình yên hơn...
    Thân&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

Các bạn ơi&#33; mình cũng là người mới ở đây &#33; rất bở ngở phải không các bạn&#33; mình mong được làm wen với tất cả các bạn &#33;YIM : ngocchanh82&#33; online over
    To Grance : bạn đã gõ được tiếng việt rùi phải không nè?&#33;&#33;? nếu có gì trục trặc thì báo với mọi người ha&#33; rất vui được biết bạn &#33;
    To Việt Cường : Mình hiện đang sinh hoạt cùng một nhóm các bạn có H tại TPHCM &#33; nếu có dịp vào Sài gòn , rất vui được chào đón bạn tại nhóm của tụi mình &#33; Đừng buồn nữa nhe bạn , xung quanh chúng ta vẫn còn đó những người cần chúng ta và thương yêu chúng ta &#33; vui sống cho đời đáng sống bạn nhé&#33; chúc vui&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

To: All
    Các bạn đến vơí Diễn Đàn thì đã là bạn cuả Diễn Đàn rôì.
    Riêng Nguyen Viet Cuong-TN. Bạn ơi, những ngươì trong diễn đàn naỳ có rất nhiêù trường hợp như bạn vậy. Chúng mình không phân biệt đâu. Mà trái lại rất vui khi là nơi chia sẽ tình cảm cùng bạn đó.
    Vậy nghen&#33;
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

Các bạn thấy ko, khi mình mới vào đây mình đã rất bế tắc thế nhưng bây giờ mình đã khá lên rất nhiều &#33; Tất cả là nhờ công các bạn đấy &#33;
    Cảm ơn nhiều ghen&#33;
    <span style='font-family:tahoma'><marquee behavior=\'alternate\'>Cuộc đời thật đẹp hãy tận hưởng trước khi không còn biết gì nữa cả&#33;</marquee>

oa, lâu không vào thăm diễn đàn, hôm nay vô có nhiều sự mới mẻ quá&#33;
    Welcome Việt Cường nha&#33;Chúc mừng bạn đã tự tin và yêu đời hơn nha&#33; Ta còn rất nhiều bạn bè còn quan tâm đến mình mà, đúng không các bạn, đừng vội nản chí mà hãy tự tin và sống có ích hơn, lúc đó cuộc sống sẽ tốt đẹp hơn biết bao đúng không các bạn?
    Hì hì, sẵn cho mem hơi cũ cũ làm wen với mí mem mới luôn nha&#33;Chúc các bạn luôn vui vẻ trong diễn đàn nha&#33;

hy vọng làm quen với các bạn
    Thân&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;

Page 1 of 3 123 LastLast