Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: Tim ban

hy vọng được làm quen với các bạn
    Thân!!!!!
    [snapback]31885[/snapback]
    [/quote]

five's Avatar

Hehehe tui cũng muốn làm quen với bakon nhà ta lắm àh nha ,cho tui vé nha ?? Đặ biệt ưu tiên cho những bạn gái ,giờ tiếp khách 24/24 :sad:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Originally posted by five@Mar 4 2005, 04:01 PM
    Hehehe tui cũng muốn làm quen với bakon nhà ta lắm àh nha ,cho tui vé nha ?? Đặ biệt ưu tiên cho những bạn gái ,giờ tiếp khách 24/24 :sad:
    [snapback]32153[/snapback]
    Mình là bạn gái nè,là lính mới nữa muốn làm wen với "chú Five" mà hổng biết bằng cách nào đây :rolleyes:

khicon ơi! bạn muốn làm wen với five nhà ta hả? Dễ lắm! chỉ cần vào YM chat vài câu là được, nhưng nhớ gặp ông Five thì phải cẩn thân đó nha! nếu ko thì quên cả lối về lun đó! ông này nhìn vậy chứ ko hiền đâu nha! hihihi! :biggrin: Nhưng chắc là hổng sao đâu, vì ông ấy ưu tiên cho các bạn nữ mà! :birthday:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

hi hi ai nói ông five hiền thì người đó lầm toooooooooooooo! Ông ấy nhìn vậy mà ghê gớm lắm đóa.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    a` ha&#39; fiev ông ghê lém à bà kon :laugh: :laugh:

vay la` ko phai minh M noi five hien dau nha, ai cung cong nhan five nha ta "hien" lam ma&#33;&#33;&#33; :laugh:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

hi hi sao mà ai cũng "xương" ông Five vậy hã trời&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33 ;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

e cũng la` mem mới nè&#33; mọi người cho em kết bạn vơí nha&#33; À&#33; anh Five là ai vậy? nghe noí anh dễ xương lắm phải ko? em muốn làm bạn vối anh đc ko?

Chài .... Tán tụng anh Five dữ quá &#33;... Kỉu này chắc bỏ nhà đi theo anh Five quá hà ... kakaaaaaa ..... Mừh sis Dabac dạo này trông trẻ trung và dễ xương quá haha &#33;.. Để em bảo anh zai em góp gạo thổi cơm chung với sis hen sis &#33;..

YM: chantinh_4ver

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast