Results 1 to 9 of 9

Thread: WEB CLOSE...Song Khoa please..

Qua´i la. khong hieu vi sao danh tieng viet khong duoc . Web dong cua mot thoi gian , mo ra chang co gi moi , web chung ta ngay cang yeu di , toi keu goi Mr Song Khoa hay cham chuoc cho WEB mot ti , bay gio font tieng Viet cung mat tieu luon ... hic hic

Originally posted by tauviieu@Jan 7 2005, 01:08 PM
    Qua´i la. khong hieu vi sao danh tieng viet khong duoc . Web dong cua mot thoi gian , mo ra chang co gi moi , web chung ta ngay cang yeu di , toi keu goi Mr Song Khoa hay cham chuoc cho WEB mot ti , bay gio font tieng Viet cung mat tieu luon ... hic hic
    [snapback]31067[/snapback]
    Xuân thấy có gì trục trặc trong khâu đánh chữ đâu bạn.
    Xuân chỉ buồn vì DD ko có những thông tin mới về HIV/AIDS. Cũng có thể các thành viên post chưa kịp, thôi thông cảm cho web nha! Bạn hãy post những thông tin mới mà bạn biết lên DD đi. DD sống được cũng nhờ các thành viên hỗ trợ admin đó. Một mình admin làm sao suể hết. Đúng hôn nè!! :cool:
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

ừh đúng đấy bạn àh, chuyện rõ được tiếng việt không là gì cả, nhưng những thông tin về AIDS thì chưa có gì mới. Cò gì admin sẽ sửa chữa những lỗi về VK cho bạn nhé.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

dai ca admin dau ra day nhanh coi , suot ngay di nhau khong ?? chang them de y toi thanh vien yeu vau gi het , danh tieng viet khong duoc that la tuc .

Mịa, mình cũng bị trường hợp này, Font Tiếng Việtkhông mặc định hả Khoa,Smile thì cái có cái không ?&#33; Coi lại bộ gõ cái. Hix hix.
    Admin Song Khoa lo lấy "chồng",admin NDK thì "ôm" em MU-CNC, hoisinh ???
    Đề nghị: Các admin lo cho diễn đàn để anh em có chỗ sinh hoạt, ăn nhậu, xong rồi làm gì thì làm, riêng tư gì thì riêng tư.

Originally posted by langtu@Jan 10 2005, 03:06 PM
    Mịa, mình cũng bị trường hợp này, Font Tiếng Việt không mặc định hả Khoa ?&#33; Coi lại bộ gõ cái. Hix hix.
    Admin Song Khoa lo lấy "chồng",admin NDK thì "ôm" em MU-CNC, hoisinh ???
    Đề nghị: Các admin lo cho diễn đàn để anh em có chỗ sinh hoạt, ăn nhậu, xong rồi làm gì thì làm, riêng tư gì thì riêng tư.
    [snapback]31113[/snapback]
    Thiệt không vậy bạn? Admin lo "chống lầy" hèn chi không liên lac gì được hết á&#33; :glare: Cha này... Xuân mà gặp được chả chắc dần chả mềm xương quá &#33;
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI

</marquee>

hehehe chuyện anh admin lo en nhậu không chú ý đến diễn đàn là tội này đáng phạt như thế nào đây hả pà kon ..?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

bỏ web bỏ anh em , bây giờ mới thấy font tiếng việt họat động tha cho em đó khoa

Admin dạo này biệt tam luôn rồi bà con ơi&#33;
    Sao không ai post bài về ma túy hay HIV/AIDS hết vậy. Tòan là thông tin XH thôi.
    Những thông tin ấy cũng cần nhưng chính vẫn là ma túy HIV/AIDS mà... Bà con nào có thông tin gì mới về đề tài này thì mau nhanh tay post lên cho các thành viên khác chia sẽ với&#33;
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI

</marquee>