Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 12 of 12

Thread: Tinh yeu oline co nen tin ?

Lần sau nhớ viết bài có dấu nha bạn ! Khó đọc quá hàh !...
    Qua bài viết của bạn thì C'mon nghĩ bạn cũng phần nào hiểu được T/y trên Net nó như thế nào rồi đó . Ừhm , bởi vì chẳng ai biết bạn mà bạn cũng chẳng biết ai .... Nói dối nhau đâu có ai biết !.. Hì , nên tình yêu onl cũng đôi khi khó tin lắm...

YM: chantinh_4ver

HIIIIIIIIII,ai bảo là tình yêu onlline là ko có.Cái quan trọng là những người đang online có thật hay ko thôi.Đôi lúc 2 người yêu nhau trước khi thấy được mặt nhau,chỉ là sự đồng điệu của trái tim thôi và đôi lúc những mối tình như thế sẻ mãi mãi ở lại trong tim của nhau bởi vì khi đến với nhau họ chỉ sống bằng trái tim chứ không phải vì vẻ ngoài hay vật chất..Nghe có vẻ lí thuyết lắm nhưng nếu như chúng ta có thể tìm được những người bạn thật tốt từ mạng thì sao ko thể là một người yêu.....
    Anh Hải à,đừng như thế.Trước khi trách ai đó anh phải đặt mình vào vị trí người ta mà nghĩ có lẽ khi đó anh sẽ cảm thông hơn và có thể anh cũng có cái nhìn khách quan hơn về chính bản thân mình ....để không phải cảm thấy thất vọng.Tình yêu mà ít bao giờ có một kết cuộc đẹp như người ta mong nên tình không thành chưa hẳn là tình không thật...........Hãy như mọi ngưởi nói ,đừng thất vọng và tự hỏi mình đã bao giời yêu ai đó với cả niểm tin chưa????
    Khi không còn có thể khóc,khi đau khổ tột cùng người ta bỗng bật cười ,khi sắp đón nhận một niềm vui ,niềm mong ước ,hạnh phúc thật sự họ bỗng òa lên khóc.Phải chăng nước mắt hay nụ cười ko có gì khác biệt ,khác nhau chăng là cách biểu hiện của con người mà thôi...vậy tại sao ta lại không luôn mỉm cười ...để đau khổ mãi nằm sau vòm mắt...
    Để người ta không thương hại bạn bạn phải sống bằng tình thương của chính mình.

Page 2 of 2 FirstFirst 12