Tôi cảm thấy mình thật ngây ngô và ngớ ngẩn mỗi khi nghĩ đến anh , đến cuộc gặp mặt lần đầu tiên của chúng tôi sau một khoảng thời gian dài quen biết nhau . Từ lâu chính bản thân tôi cũng ko tin rằng trên net có thể tồn tại một thứ tình cảm nào đó thật thiêng liêng ? Tôi luôn cho rằng net là thế giới ảo va những người quen nhau qua net cũng chỉ la những người bạn ảo của nhau mà thôi . Nhưng rồi tôi thầm xúc động trước những câu chuyện tình thật lãng mạn giữa những người quen nhau qua net . Họ quen nhau một cách thật tình cờ , chia sẻ cho nhau những nỗi niềm riêng tư thầm kín , rồi đến với nhau bằng một tình cảm thật chân thành ..........Một nụ cười khó hiểu vô tình nở trên môi tôi , tôi thầm chúc cho họ sẽ đc sống hạnh phúc bên nhau trọn đời và .........giá như một ngày nào đó mình cũng giống như họ ( tôi tự nhủ với mình như thế ) .Nhưng tình yêu trên net ah ? Đúng là điều ko tưởng đc ? Nhưng cuộc đời là những chuỗi ngày tháng dài với bao nhiêu điều bất ngờ ! Rồi trong cái ngày tình cờ ấy , sự tình cờ mà anh đã nói với tôi , tôi quen anh cũng như thế đấy .Chỉ mộtcái máy vô tri và cái mạng internet , vậy mà tôi lại quen đc anh . Tôi thậm chí ko dám tin những điều đã và đang dien ra doi voi toi ...................( con tiep )
Dien thoai da cup toi ngoi do
Mot minh ben chiec may vo tri
Giong anh ngung han ko noi nua
Long toi buon nhung ko hieu vi sao ?
mysm_tat1211