Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: CLB SẮP THÀNH LẬP ??????????????

Theo thông tin mới nhất Dabac nhận được từ Hội LHTN thành phố Đà Nẵng.Bắt đầu từ năm 2005 Nhà văn hoá TN sẽ thành lập thêm 1 số CLB Thanh niên để thu hút thêm hoạt động của thanh niên Thành Phố.
    4room Đà Nẵng chúng ta đã nhiều lần đưa vấn đề thành lập CLB tại ĐN ra bàn bạc.Nhưng vẫn chưa đưa ra một quyết định chính thức.
    Vì vậy Dabac mong muốn mọi người hãy đưa ra ý kiến của mình về việc thành lập CLB. Để có hướng giải quyết sớm hơn về vấn đề này.

Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Thật tuyệt vời &#33; không có gì tuyệt vời hơn thế nữa. CLB Niềm tin trong TP.HCM trực thuộc LHTNVN - UBND TP.HCM &#33; Nếu được mong BQT ĐN tiến hành song song chuyện lập CLB NT tại ĐN &#33;

Mong tin từ các bạn &#33; Nhất là Thuận &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

toiloi
    Guest
    Hay quá..........Chuyến này dân niemtin chơi lớn luôn á, Xin chúc mừng các bạn ở Đà Nẵng.........hic........Hà nội cũng không chịu thua đâu :nhieuchuyen: . Chúng ta cùng cố gắng nha các bạn&#33;&#33;&#33;

THẬT TUYỆT VỜI
    :wub:

Originally posted by admin@Jan 20 2005, 06:35 AM
    Thật tuyệt vời &#33; không có gì tuyệt vời hơn thế nữa. CLB Niềm tin trong TP.HCM trực thuộc LHTNVN - UBND TP.HCM &#33; Nếu được mong BQT ĐN tiến hành song song chuyện lập CLB NT tại ĐN &#33;

Mong tin từ các bạn &#33; Nhất là Thuận &#33;
    [snapback]31464[/snapback]
    Trong một lúc chúng ta có đến 2 niềm vui, trong TP HCM thì được trực thuộc thành đoàn , và ở ĐN chúng ta có cơ hội thành lập được câu lạc bộ .
    Theo TTN nghĩ muốn thành lập được một CLB chịu sự quản lí của nhà VHTN không hoàn toàn đơn giản. Chúng ta không thể hoạt động xem như một CLB tự phát như trước kia. Song để nhận được sự chấp thuận tự Thành Đoàn ĐN chúng ta cũng cần phải có một cái tên : Nó từ đâu và do ai quản lí . Trong lúc này chúng ta đã có được 1 thuận lợi là trong HCM chúng ta đã trực thuộc được Thành Đoàn TP HCM, trong đó có thể cung cấp cho ngoài này giấy giới thiệu , để khi nêu ý kiến thành lập CLB NT tại ĐN có phần thuận lợi hơn. Chứ theo TTN nghĩ chúng ta không có gì cả thì khi xin được thành lập quả là hơi khó, vì khi đó chúng ta đã trở thành bộ mặt của Thành Đoàn ĐN về vấn đề Ma Túy &#036; HIV.
    TTN mong anh admin sớm cho ý kiến, và có thể cung cấp những giấy tờ liên quan cho ĐN có thể hoàn thành được sớm hơn. Trong đó đã đi trước ngoài này nên em nghĩ anh có thể cung cấp những thông tin cần phải có khi thành lập 1 CLB . Mong anh sớm trả lời anh nhé .
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Hy vọng sẽ sớm có quyết định từ LHTN Tp. Dù sao nếu việc đó được thực hiện thì 4room của chúng ta có cơ sở để dễ bề hoạt động. Chắc sắp tới sẽ vui lắm đây. Có việc cho anh em mình làm oài. :biggrin:
    <marquee behavior='alternate'>Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau</marquee>
    <marquee behavior='alternate'> clubmanchesterfan86@yahoo.com <== nhắn cho tôi những lúc bạn cần.</marquee>

Wink

Các bạn yên tâm đi.Hôm vừa rồi Dabac có hỏi ý kiến của một số anh chị trong UB Hội LHTN thành phố.Đã nhận đựoc sự ủng hộ rất nhiệt tình của các anh chị ấy.
    Chúng ta chỉ cấn có con người và một chương trình cụ thể, chắc chắn sẽ nhận đựoc sự ủng hộ nhiệt tình.
    Mong anh admin sẽ sớm gửi cho Đn kế hoạch cụ thể để tiện cho việc chuẩn y thành lập CLB.
    Mong tin của Admin.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

:wub: đúng đây là 1 tin vui ... &#33; và thêm nữa đây là lần đầu thấy anh admin vào post bài ở box Đà Nẵng .... &#33; Nếu được anh quan tâm thì có lẽ các mem ở xa như Đà nẵng càng phấn khởi .... &#33; :rolleyes: &#33;&#33;&#33;&#33; CHúng ta sẽ vui vẻ cùng nhau thực hiện nè &#33;&#33;&#33;:happy:
    ^_^&#33;&#33; Cu+&#39; Yeu^ -Di Cho Bit&#39; Mui` -DOi` &#33; Bit&#39; Mu`i Nguoi+` Dza` Bit&#39; Mui` -Da(ng&#39; Cay ... Roi^` So+. -Den^&#39; Gia` ..................^_^ &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33; {BupBeTinhYeu}

Vâng &#33; Admin sẽ gởi cho các bạn bạn kế hoạch, hoạt động cũng như danh sách cụ thể &#33; Khi đó các bạn sẽ edit lại cho phù hợp với tình hình ngoài ĐN &#33; Giấy giới thiệu &#33; Vâng &#33; Điều đó sẽ có các bạn à &#33; Trước 30/1/2005 Admin sẽ thông báo cho Thuận biết &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Group của chúng ta đã có hướng đi cụ thể. Mong sao khi bắt tay hoạt động mọi người sẽ tham gia nhiệt tình. Ngoài ra nên tránh tình trạng làm ăn lề mề như lúc họp 4room nha. Mems đã đến lâu lắc oài mới thấy mod lù lù xuất hiện, cũng hông được dùng giờ cao su trong những lần hoạt động sắp tới nha.
    <marquee behavior='alternate'>Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau</marquee>
    <marquee behavior='alternate'> clubmanchesterfan86@yahoo.com <== nhắn cho tôi những lúc bạn cần.</marquee>

Page 1 of 2 12 LastLast