Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 19 of 19

Thread: CLB SẮP THÀNH LẬP ??????????????

Quá hay rồi!
    hnkvmt sẽ chờ thông tin từ admin gửi ra để post lên diễn đàn để mọi người cùng biết.
    Hôm trước chúng ta cũng đã bàn về vấn đề này, bây giờ lại có tin dzui như vầy, rất mong mọi việc sẽ tốt đẹp.

To dabac: rất xin lỗi vì hôm trước đã không gửi tờ rơi lên được. Đúng là tối thứ 2 hnkvmt và TTN có đi in nhưng không hiểu font chữ bị làm sao mà không hiển thị đúng. TTN đã nói là sẽ về nhà tìm lại bản in cũ dùng tạm (vì lần trước đã có in và đi phát một lần rồi) hnkvmt cứ nghĩ là TTN đã tìm thấy (vì không nhắn tin/gọi điện gì cả) nên yên tâm là đã có. Chiều hôm đó dabac có gọi điện nhưng hnkvmt đi đến 8h tối mới về đến nhà nên quá trễ, vì vậy... Rất mong dabac thông cảm. Nếu cần thì hôm nào chúng ta sẽ tập họp lại rồi đi phát tờ rơi một buổi để tranh thủ sự chú ý của mọi người.
    Không biết ý mọi người thế nào!
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

:cool: Nhất trí thôi ....&#33; anh cứ lên kế hoạch và thời gian điiiiiiiiiiii&#33;
    ^_^&#33;&#33; Cu+&#39; Yeu^ -Di Cho Bit&#39; Mui` -DOi` &#33; Bit&#39; Mu`i Nguoi+` Dza` Bit&#39; Mui` -Da(ng&#39; Cay ... Roi^` So+. -Den^&#39; Gia` ..................^_^ &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33; {BupBeTinhYeu}

Tôi tuy không phải là thần dân của mảnh đất Đà Nẵng, nhưng dù sao những gì các bạn cảm thấy có ích và thú vị thì cứ việc làm, miễn sao không có gì sai và chủ yêu là phải có sức sống lành mạnh một chút là Very Good rồi
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

bigshow_01
    Guest

Exclamation

tui cũng ỡ xa hơn cậu tranthikimmanluo6n nhưng thấy hoạt ddộng tinh thần cũa các cậu dzui và hữu ích nên tui muốn vào góp thêm tiếng nói "Vì một tấm lòng vàng" :birthday: :chonggay: :smile:

Angry

chời ơi sao mà in re re thế này&#33;
    Ra tết có kế hoạch mới không đây.
    Để tui còn đi ăn nói với người ta nữa mà. :sad: :sad: :sad:
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

hay lam . thanh lap mot CLB THANH NIEN tai DN la mot viec rat hay mot san choi moi de mo rong tam hieu biet tui nghi chac se co nhieu nguoi dong y do.
    [b] rieng tui thi tui ung ho hai tay hai chan luon.............
    [move]mot nua oi...dau roi&#33;&#33;&#33;

dabac oi &#33; ban noi cho tui biet cach thuc hoat dong cua CLB TN nay di? minh dang thac mac dzu lam....? cam on ban nha ,,, tui cho tin cua ban do,............ :birthday: :birthday:
    [move]mot nua oi...dau roi&#33;&#33;&#33;

Originally posted by dabac@Jan 20 2005, 05:10 AM
    Theo thông tin mới nhất Dabac nhận được từ Hội LHTN thành phố Đà Nẵng.Bắt đầu từ năm 2005 Nhà văn hoá TN sẽ thành lập thêm 1 số CLB Thanh niên để thu hút thêm hoạt động của thanh niên Thành Phố.
    4room Đà Nẵng chúng ta đã nhiều lần đưa vấn đề thành lập CLB tại ĐN ra bàn bạc.Nhưng vẫn chưa đưa ra một quyết định chính thức.
    Vì vậy Dabac mong muốn mọi người hãy đưa ra ý kiến của mình về việc thành lập CLB. Để có hướng giải quyết sớm hơn về vấn đề này.
    [snapback]31459[/snapback]
    Mình rất muốn tham gia vào những hoạt động CLB thanh niên. Nhưng chẳng biết phải bắt đầu từ đâu. Hãy cho mình biết vài thông tin.

bạn có thể tham gia cùng chúng tôi ngay tại DD này.
    Rất vui đựoc đón nhận bạn là một thành viên mới của DD.
    Bạn có thể để lại nick và địa chỉ của bạn để tiện cho việc liên lạc.
    Bạn có thể nhắn tin cho tôi để biết thêm chi tiết về hoạt động của DD.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Page 2 of 2 FirstFirst 12