Quote Originally Posted by n2kien View Post
Bạn thật là người dũng cảm, hy vọng bạn và cô ấy sẽ vượt qua được và sẽ hạnh phúc.
Mình cũng là người nghiện được gần 10 năm rồi. Cũng đã cai nhiều lần, chịu vật vã khổ sở. Nếu không có thuốc cắt cơn để hỗ trợ thì mình đã không vượt qua được.
Hiện nay có rất nhiều loại thuốc cắt cơn như Subutex, opalgic, và thuốc loại gói tổng hợp mình không biết là những thuốc gì vì họ đóng gói 1 ngày uống 3 gói (sáng, chiều và tối) Giá là 170k/ngày(3 gói). Có 2 loại. Một loại là ngủ suốt ngày đêm (trong 3 ngày đầu cắt cơn), còn một loại là uống vẫn tỉnh táo không ngủ. giá cũng 170K/ngày (3 gói). Thuốc này mình mua của Cô Huệ làm ở trung tâm cai nghiện Sóc Sơn. Còn thuốc Subutex là thuốc dạng ngậm dùng để cắt cơn, thuốc này có bán tại đầu phố hàng Chiếu (của người bán dong) Cứ đến đầu phố hàng chiếu dừng xe là sẽ có mấy bà ra hỏi mua gì. Giá là 450K/viên. 1 viên có thể cắt làm 8 hoặc làm 6 lần nếu là người nghiện nặng. Khi nào lên cơn vật thì ngậm 1/6 viên cho dưới lưỡi để ngấm vào mạch máu chứ đừng có nuốt.
Cám ơn vì trên đời còn có những người như bạn để giúp đỡ cô ấy, mình mong rằng bạn sẽ thành công.
2 bạn đấy giờ mỗi người một nẻo rồi cảm ơn bạn đã chia sẻChúc 2 bạn sớm cai nghiện thành công và hạnh phúc