Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Các bạn ơi....hãy làm........!!!, (mong mọi ngư

Lâu rồi không vào DD , giờ ghé thăm , thấy tình hình các bạn tại HN và ĐN rất khí thế như vậy , sóng bão tôi lấy làm mừng lắm lắm .....
    chúc các bạn luôn vui và thanh công ....
    Tôi luôn chờ đợi 1 tín hiệu vui từ niềm tin TPHCM ...mong lắm lắm
    Chúc Thành công và phát triển

lần đầu tiên tui ghé vô room của HN thấy mọi người hoạt động vui vẻ quá!
    Cầu chúc cho mọi người luôn vui vẻ và buổi họp room sắp tới thành công tốt đẹp nha!!!
    ĐN luôn mong chờ tin của các bạn.
    <marquee behavior='alternate'>Chúng ta cùng hợp tác vui vẻ và cùng phát triển mọi người nhé&#33;</marquee>
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Còn 6 ngày nữa là Hà Nội tổ chức họp mặt,mong ban tổ chức chuẩn bị thật kỹ về nội dung buổi họp và khi có kết quả thì báo cho mọi người biết để cùng mừng nha. Phải làm nóng lên không khí của HỒI SINH chứ .Mọi người đang lấy các bạn làm động lực để vực dậy HỒI SINH đó .
    Sau khi niềm tin tại Hà Nội họp mặt xong,mong Admin có hành động cụ thể nào đó để trả lời và hưởng ứng cùng mọi người . Đà Nẵng cũng đã họp mặt xong rồi ,Hà Nội sẽ họp mặt nay mai tiếp theo đương nhiên phải là TP Hồ Chí Minh phải không Song Khoa ???Mọi người đang chờ tin tức từ anh đó .
    To toiloi: hic,cố lên nhé người hầu ,nếu làm tốt bà chủ sẽ tăng lương cho người hầu,cho người hầu nghĩ tết sớm để về lo cho vợ con.Nói vậy chứ &#33;phải cùng anh Hùng làm thật tốt nhé.Chúc buổi họp mặt vui vẽ và có kết quả "hơn cả mong đợi"
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Họp room HN thi ko thể thiếu đc Mạnh Hải rồi&#33; Xin đăng kí hai xuất luôn.
    Toiloih ơi &#33; Tình hình tài chính như thế nào? Cần phải mang bao nhiêu theo người? Mạnh Hải ở xa cho nên phải thông báo trước tình hành tài chính để MH còn chuẩn bị chứ &#33; Híc.. Nhỡ mang thiếu xiền chẳng lẽ nợ mọi người hả &#33; Đau lắm.
    Zday nha&#33;
    Có gì nhắn tin cho tui (ê ê nhớ là nhắn tin đt nhé, nếu ko tui hổng có đọc đc đâu)
    Nguyen Manh Hai
    0912 967858
    chung_ta_luon_o_ben_nhau2004tn@yahoo.com

toiloi
    Guest
    <div align="center">Dự kiến cuộc họp</span></div>

Được chia thành hai phần chính:

I, Họp :

2 giờ tập chung mọi người, giao lưu chào hỏi
    2 giờ 30 phút bắt đầu vào họp

<div align="center">Nội dung chính : </div>

1_ Tổn kết hoạt động của CLB trong năm 2004, những thuận lợi cũng như những khó khăn, cách khắc phục

2_ Đưa ra kế hoạch hoạt động chi tiết của GROUP trong năm 2005

3_ Bầu chọn trưởng đại diện : Như hôm trược chúng ta đã thống nhất sẽ bầu chọn trưởng đại diện trong cuộc họp room lần này, nhưng theo ý kiến của admin Web chúng ta dang trên con đường chuyên nghiệp hóa và sắp tới sẽ có tư cách pháp nhân vì vậy việc tuyển chọn trưởng đại diện không thể làm theo cảm tình, nên để BQT diễn đàn quyết định việc này

<span style=\'color:blue\'>II, Vui chơi, thắt chặt tình đoàn kết:

Sau cuộc họp chúng ta không làm theo truyền thống của CLB là " Cơm Mễ Trì" mà lần này chúng ta sẽ chơi chội, cả CLB sẽ đi phủ tây hồ chơi một chuyến cho đã, ăn chơi tổng kết luôn, Dân Hồi Sinh mo`

toiloi
    Guest
    To Việt Cường: hic.........ông hỏi tài chính hẻ, seo ngây thơ dữ vậy cưng......... :cool: , với tinh thần : "lá rách dùm lá nát" có bao nhiêu thì mang bấy nhiêu, hổng có thì thui, anh em no đói có nhau mờ..... :birthday:

To toiloi : Chị rất vui khi thấy em trở về cùng mọi người.Chị mong và hy vọng em sẽ cố gắng để đạt được ước mơ của mình. Thân
    Chị hai yên tâm, toiloi không phai loại "thùng rỗng kêu to" đâu, toiloi đã từng nói gì, toiloi nhớ mà

To mickey:
    cố lên nhé người hầu ,nếu làm tốt bà chủ sẽ tăng lương cho người hầu,cho người hầu nghĩ tết sớm để về lo cho vợ con.Nói vậy chứ &#33;phải cùng anh Hùng làm thật tốt nhé.Chúc buổi họp mặt vui vẽ và có kết quả "hơn cả mong đợi"
    Thui đi bà chủ ơi, seo lại kêu réo người hầu về chuyện vợ con ở đây vậy, người hầu đang còn trong trắng mờ........hic........nói nhỏ thui.người hầu đang cưa gái mờ.....

toiloi
    Guest
    Xin thông báo một tin mừng, Hôm qua toiloi va nubatuoc có qua CLB Bình Minh, và đã mời CLB BM đi pic nic cùng chúng ta vào chiều chủ nhật luôn, giao lưu để thắt chạt tình đoàn kết mà, anh chủ nhiệm đã nhận lời........

Xin giới thiệu một chút về CLB Bình Minh: do Họa sĩ Nguyễn Trọng Kiên sáng lâp, tiêu chí của CLB là : hãy gần gũi và chăm sóc những người có H, mọi chi tiết sau cuộc giao lưu toiloi sẽ thông báo lên diễn đàn sau,

To Mems HN: Mong những bạn đã dăng kí tham gia họp room đến đúng hen, kế hoạch đã lên rồi........THân

congtu_dangyeu259
    Guest

Wink

tu khi toi biet minh bi h toi da rat dau buon vi moi chueyn da dao lon lung tung voi toi va vo tinh toi da vao trang web nay nen toi se cung cac ban tham gia vao viec tueyn trueyn de moi nguoi thay tac hai cua no toi biet rang 30 nay clb xe hop tai ky tuc me tri toi xe ra de cung tham gia voi cac ban toi la gia&#39;p o thanh ho&#39;a cac ban dong y chu

Page 3 of 3 FirstFirst 123