Results 1 to 4 of 4

Thread: Ba ơi ,thương ba nhiều!!!

Con muốn xin lỗi ba thật nhiều và muốn được ba ôm vào lòng như cái thời còn nhỏ thật nhỏ.Người ta nói rất đúng,đôi lúc tưởng như sắp mất đi một cái gì đó,con người mới bắt đầu biết lo sợ và giữ gìn,khi mất đi cái gì đó,người ta mới biết sự tốn tại của nó.
    Bây giờ ,nhìn ba con cũng không dám nhìn vì ba đã khác xưa nhiều quá.Người đàn ông mạnh mẽ ,cứng rắn và gia trưởng đâu mất rồi.Ba bây giờ ốm thật ốm và rất yếu.Cố gắng mau hết bệnh nha ba,con và em rất mong ba mau khỏi bệnh . Ba ơi ,ba à,con yêu ba nhiều thiệt nhiều.
    THÔI THÌ HẠNH PHÚC CỦA ANH XEM NHƯ HẠNH PHÚC CỦA EM.THÔI THÌ MƠ ƯỚC CỦA EM CHỈ LÀ QUÁ KHỨ CỦA ANH......

Con không hiểu vì sao Ba khó gần đến thế!
    Càng lớn khoãng cách giữa Ba và con càng lớn. Con không thích đối diện với Ba (có lẽ do thời gian ba con ta ở gần bên nhau quá ít) Mẹ thường bảo :" Ba rất thương con, nhưng vì là đàn ông nên Ba không dể biểu lộ tình cảm như mẹ được, nhất là với đứa con gái hay bướng của Ba". Điều đó con rất muốn hỏi Ba. Nhưng...
    Con biết ngoài mặt Ba tỏ ra nghiêm nghị, nhưng trong lòng lại rất thương con. Tuy vậy, con vẫn không thể gần hơn được với Ba. Con rất sợ mỗi khi chỉ có Ba và con ở nhà (thà con ở nhà một mình con hơn-đã đôi lúc con nghĩ như vậy)
    Một năm mới đã đến, con rất muốn chúc cho Ba nhiều điều lắm. Nhưng con ko dám. Con gửi lời chúc này vào đây vì con biết Ba sẽ không bao giờ đọc thông tin trên mạng.
    Con chúc Ba: Một năm mới dồi dào sức khỏe, công việc ổn định. Ba thường phải đi xa con chúc cho Ba "thượng lộ bình an"..... và nhiều điều nữa. Nhưng...!
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

Ba ơi tại sao ba lại làm ba của con vậy hả ba??????????????????
    Con cảm ơn Thuợng đế đã cho con một người ba như vậy.Nhưng con rất buồn vì con đã làm nhiều điêù có lỗi với ba.Biết là con sai vậy mà ba đã không quở trách con,ba đã không la mắng con ,mà chỉ mong con không bao giờ làm sai nữa.Ba ơi con xin lỗi ba,xin lỗi ba nhiều nhiều.................... con hứa sẽ sống tốt hơn để không làm ba phiền lòng.
    Tha thứ cho con ba nhé.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Con không biết còn có ba được bao lâu,mỗi tối trước khi ngủ con lại đến nhìn ba và sáng mỗi khi thức đây,con lại chạy đến nhìn ba.Ba ơi,ba phải cố gắng thật nhiều để hết bệnh ba nha,để con có thêm thời gian yêu ba ,để con có thêm nhiều thời gian làm nghĩa vụ của một đứa con,để con có thêm thời gian nói câu"ba ơi,con yêu ba thật nhiều ".Hơn hai muoi năm nay có mấy lần ba con mình được vui vẽ với nhau đâu,ba phải cố hết bệnh để con có thêm những kỷ niệm vui và hạnh phúc bên ba chứ .Ba ơi&#33;con xin lỗi ba thật nhiều .Đừng bỏ con lúc này ba nha&#33;
    THÔI THÌ HẠNH PHÚC CỦA ANH XEM NHƯ HẠNH PHÚC CỦA EM.THÔI THÌ MƠ ƯỚC CỦA EM CHỈ LÀ QUÁ KHỨ CỦA ANH......