Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: yeu de lam gi nhi?!

Yêu để làm gì ?????????
    Ngưòi chưa yêu luôn luôn trả lời được ,ngưòi đang yêu không biết cách trả lời,người đã yêu sẽ không bao giờ lời đựoc.
    Đó là yêu.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

vậy dabac có trả lời được hay ko vậy? chứ nói như vậy thì ai mà biết chứ?&#33;
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Originally posted by quanghuy09@Mar 5 2005, 04:18 AM
    Tình yêu đơn phương là mối tình giấu kín trong lòng, mình thật lòng thương người đó nhưng mà không dám nói ra vì nhiều nguyên nhân (hoàn cảnh không cho phép, sợ bi từ chối, mặc cảm nghèo hèn, nghĩ mình không mang lại hạnh phúc cho người mình yêu.....). Chuyện mà yêu 5 năm trời mà không dám nói ra cũng là yêu đơn phương vì không tự tin, cứ sợ là người ta không đồng ý rồi gặp nhau sẽ ngại dần dần mất đi tình bạn. Theo Huy thì mình cứ tự tin vào bản thân mình, nói ra biết đâu người ta đồng ý thì sao. Nếu không thì bạn cứ đề nghị thẳng mình vẫn là bạn của nhau nhé &#33; Huy nghĩ người ta không thể từ chối lời đề nghị của bạn đâu.

Thân &#33;
    [snapback]32168[/snapback]
    Nhưng khi mình đã biết người ấy chỉ xem mình là bạn thân, và đôi khi còn là người em gái nữa. Thì mình cần phải chấp nhận sự thật đúng không Huy? Vậy mà người ấy cứ tự dối lòng như thế đấy&#33; Để đến giờ vẫn ấp ủ hình bóng ấy trong tim. Đôi khi người ấy cũng chợt xao xuyến trước một ai đó, nhưng lại bị cảm giác sợ hãi ngăn chặn. Huy có hiểu không, liệu người ấy cứ thiếu tự tin mãi như vậy sao? Dù đã khuyên rất nhiều lần nhưng Xuân cũng không làm tình hình khả quan hơn. Nếu còn kéo dài tình trạng này Xuân nghi người ấy sẽ mắc bệnh trầm cảm mất thôi&#33;
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>

Cool

To all
    Khong ai dinh nghia dc tinh yeu, the nen dung ban luan lam gi ca &#33; Hay yeu di&#33; Yeu nhiet tinh&#33; Yeu het minh &#33;
    Nguyen Manh Hai
    0912 967858
    chung_ta_luon_o_ben_nhau2004tn@yahoo.com

Page 2 of 2 FirstFirst 12