Results 1 to 3 of 3

Thread: doi con nhieu mo uoc

congtu_dangyeu259
    Guest
    chao tat ca cac ban toi da mac can benh tu khi nao toi cung ko biet nua nhung toi da biet minh mac can benh nay 3 thang roi khi toi biet minh bi nhiem hiv toi ko the noi gi hon nua toi vui cuoi lan lon vi nhung dieu vui do la cai gia minh phai tra do sau nhung cuoc an choi trac tang buon vi cai gia do hoi cao doi voi toi buon vi nhung mo uoc cua toi da het va moi nguoi se xa lanh toi neu biet toi la nguoi mac can benh nay nhung suy nghi luon o trong dau toi.toi phai lam gi day.quen di ma song uh hay se tim den cai chet cho do xau ho nhung roi toi lai ko biet phai lam gi moi viec cu quay quong trong toi va khi bay gio toi da suy nghi lai rang bay gio co than than trach phan roi de lam gi no co se lam cho ta quay lai ko ta co la nguoi ko bi hiv ko nhung viec ma ta ko the lam duoc khi ta la nguoi binh thuong thi nay ta co the lam duoc nhu tueyn trueyn phong tranh hiv hay la giup do mot nguoi bi nhiem hiv neu nhu khi binh thuong neu giup thi co le ta hoi ngai nhung nay da khac phai ko nao con nhieu chueyn nua cuoc doi nay con nhieu u« mo lam ta cu uoc mo di va hay co gang vuon len vi the he tre sau nay de ko con ai dau kho nhu ta toi cung ban hay co nhe neu nhu buon va toi buon thi hay tim den nhau de noi cho nhau nghe nhung suy nghi va tam su cua minh toi va ban luon o ben nhau ma hay dung len nao ban

doi con nhieu mo uoc
    ta hay co dung day
    vi co toi ben cach
    ban hay nho den toi

toiloi
    Guest
    Vâng, bạn nói đúng " đời còn nhiều mơ ước", dù ngày mai có chết nhưng hôm nay còn sống, còn thở thì hôm nay vẫn phải mơ ước, mơ ước là điều hạnh phúc nhất của mỗi con người mà..........
    Mình rất vui có bạn cùng tham gia với bọn mình, hãy là một mems tích cực của diễn đàn bạn nhé
    ngày 30 gặp nhau anh em mình sẽ tâm sự nhiều nha, tụi mình chờ bạn đó

THÂN

"Đời còn nhiều ước mơ" nhưng để ước mơ có thành hiện thực hay không thì bạn cần có nghị lực đấy! Hãy nghĩ theo chiều hướng tích cực, khi ấy bạn sẽ thấy đời cũng có nhiều điều tốt đẹp, và bạn sẽ nuôi dưỡng những ước mơ nhé!
    <marquee behavior='alternate'>QUÀ TẶNG LÀ HIỆN TẠI
    KHÔNG PHẢI LÀ QUÁ KHỨ
    CŨNG KHÔNG LÀ TƯƠNG LAI
    QUÀ TẶNG LÀ GIÂY PHÚT ĐANG DIỄN RA&#33;

QUÀ TẶNG LÀ NGAY LÚC NÀY ĐÂY&#33;&#33;
    </marquee>