Results 1 to 6 of 6

Thread: toi khong muon nhu the

congtu_dangyeu259
    Guest

Smile

toi la nguoi da va dang mac h.toi vo cung tueyt vong toi cung khong sao biet minh lay qua con duong nao ca.toi la con ngien da 6nam roi.nhung tu ngay toi biet minh bi h toi da dau buon va van choi tiep nhung tu ngay biet den trang web nay toi da tu nhu khong bao gio choi boi nua vi no da cuop mat tat ca cua toi roi.mot tinh yeu ma toi da ap u bay lau va no da den ngay duoc hai qua do la tinh yeu cua toi va nga toi kkhi dong y lay nga luc do toi chi nghi la khi lay nga xong toi se lo lam an khong choi boi nua.nhung cuoc doi that cho treu no da khong cho toi lam lai thanh con nguyoi co ich no da dua cot voi toi bang ket qua do la toi nhan duoc ket qua la bi h.may ngay truoc toi co ra ha noi hop room.toi biet rang nga hien gio vi qua hut hung nen da ra ngoai nay de quen di toi.toi muon den cho noi nga o de.cung nga di an com hoac la di uong nuoc. nhung toi lai khong lam.khong phai vi toi gian nga khi biet tin nay da bo toi.do la vi toi khong du tu tin de dung truoc mat nga nua toi da lua doi nga.toi biet rang tinh yeu cua nga gianh cho toi.do la tinh yeu dau cua co.toi that su da lam cho nga mot cu soc rat lon.nga oi nga co hieu toi khong.toi bay gio moi biet rang tinh yeu nay da gianh cho nga roi toi muon dung truoc mat nga de noi rang toi yeu nga nhung toi lai so nga se cuoi che toi du sao toi va nga tuy chua cuoi hoi nhau nhung da.dang ky ket hon mat roi toi phai lam gi day.giai thoat cho nga di lay chong uh hay la giu nga lai de nga la cua toi.lam nhu vay chac cac ban se nghi toi qua ich ky dung khong toi that su khong co loi giai dap vao luc nay moi nguoi oi.moi nguoi hay cho toi biet bay gio toi nen giai queyt truong hop nay nhu the nao nhe
    toi rat cam on moi nguoi

hay coi toi nhu nguoi da chet
    va cho toi cuoc song toi can
    doi toi la cua toi
    dung lam toi dau kho them nua

ANh Giáp thân mến(nếu em nhớ ko lầm tên anh) :biggrin:
    Em ko hiểu hết được cảm giác của anh,tất nhiên,có điều em muốn nói với anh rằng: YÊU LÀ NHÌN THẤY NGƯỜI MÌNH YÊU ĐƯỢC HẠNH PHÚC, :cool: anh cũng biết điều đó phải không,......muốn chết nhưng đời còn dài nên phải sống ,anh ạ
    Và em đã học được ở đâu đó câu:SỐNG LÀ PHẢI CHIẾN ĐẤU :chonggay:
    Em tin vào tình yêu nhưng em biết tình yêu cũng ko thể thay đổi tất cả :laugh:
    Những con tim điên cuồng cùng ngọn gió
    Những tâm hồn thiêu đốt cháy trong mưa...
    Những bước chân lạnh lùng theo tiếng gọi
    Những ánh mắt hoang dại và ẩn chứa...

Đôi mắt nhắm trong bóng tối bao la
    Buông rơi hết và bay đi với gió

Cứ thế...để gió cuốn đi...

toiloi
    Guest
    .toi biet rang nga hien gio vi qua hut hung nen da ra ngoai nay de quen di toi.toi muon den cho noi nga o de.cung nga di an com hoac la di uong nuoc. nhung toi lai khong lam.
    Sao ông không nói chuyện này với tụi tôi, mình là anh em mà

toi biet rang tinh yeu cua nga gianh cho toi.do la tinh yeu dau cua co.toi that su da lam cho nga mot cu soc rat lon.nga oi nga co hieu toi khong.toi bay gio moi biet rang tinh yeu nay da gianh cho nga roi toi muon dung truoc mat nga de noi rang toi yeu nga nhung toi lai so nga se cuoi che toi du sao toi va nga tuy chua cuoi hoi nhau nhung da.dang ky ket hon mat roi toi phai lam gi day
    Tôi nghĩ ông nên nói sự thật với cô ấy, và sau đó ông đưa cô ấy di xét nghiệm, bây giờ còn gì để mà dấu diếm hả ông.......

giai thoat cho nga di lay chong uh hay la giu nga lai de nga la cua toi.lam nhu vay chac cac ban se nghi toi qua ich ky dung khong toi that su khong co loi giai dap vao luc nay moi nguoi oi.
    Nếu cô áy thật sự không bị nhiễm, theo ý kiến của cá nhân tôi ông nên để cô ấy lựa chọn..........tui nói câu này ông đừng buồn nha nếu là tui tui sẽ khuyên cô ấy nên ra đi, vì thực ra trong tình yêu hạnh phúc của một con người là được nhìn thấy người mình yêu được hạnh phúc mà..........

Hãy sống và chiến đấu nha người anh em, tụi tôi luôn ở bên ông đó./

congtu_dangyeu259
    Guest
    toiloi a` toi biet rang lam nhu the la khong dung.nhung tai sao toi khong du ban linh de noi cho co ay biet.toi that su qua hen

Theo mình,ban nên dến gap nga va noi tat ca cho co ay biet.neu co ay that su yeu va thuong ban thi co ay se hieu va thong cam cho ban.tinh yeu ma co ai lai muon thay nguoi minh yeu lai quay lung voi minh dung ko?trong tinh yeu phai co su ich ki neu nhu ban that su yeu ai do.

Phải can đảm nói ra sự thật thôi bạn ạ.Bạn có nghĩ khi bạn đã nói ra được rồi thì lòng bạn sẽ nhẹ nhàng hơn không?Bạn phải nói vì biết đâu đấy Nga cũng đã có H qua bạn ?Bạn đã đăng ký kết hôn thì chuyện hai bạn "gần gũi " nhau là chuyện sẽ có.Vậy thì còn chờ gì nữa chứ.Bạn hãy chứng tỏ mình là một người đàn ông dám làm và dám chịu đi.Tôi tin bạn sẽ làm được chỉ cần bạn nghĩ tới Nga và khi bạn thực sự yêu thương cô ấy.
    Giá như mọi việc co' thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......