Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: Câu chuyện họp ROOM đây !

chời.. vậy giờ là lúc kể xấu nhau sao chời.. mí anh hông sợ mấy bạn nữ khác vô thấy thì êh mặt sao chời.. :
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by adminquochuy@Feb 28 2003, 02:42 PM
    còn chuyện nầy nữa : anh bạn thân nhà ta là giang hồ thứ thiệt 100% , đến nỗi bác BaPhi còn fải sợ ảnh nữa là đằng khác &#33;hiihihi , nhiều giang hồ có máu mặt cũng fải sợ lão nữa đó &#33; bởi vậy bà con chơi với lão fải cẩn thận đi đường không dễ bị únh &#33;
    Chuyện xưa như qủa dưa mà kể ra &#33; Đồng ý ngày đó vì sử dụng ma túy nên tui mới hơi lưu manh &#33; Từ ngày bỏ ma túy cho đến nay tui hiền khô à &#33; Không tin hỏi anh Romeo là biết á &#33;
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

boylambieng
    Guest
    vô lý ,họp rôm mà sao chả có thông báo cho bà con cô bác gì cả, tui thì chưa biết uống rựu nhưng mà là quán quân uống nước ngọt đấy chứ ,tui có thể phân biệt rạch ròi nước ngọt nào của hãng coca ,và cái nào là của hãng pepsi cho nên tui muốn được làm đốithủ của romeo,ROMEO này bữa nào chúng ta thi uống nước ngọt ko dzị ,ai bị xót ruột trước thì người đó trả tiền hì hì

Wink

Originally posted by boylambieng@Feb 28 2003, 07:23 PM
    ...... Tui có thể phân biệt rạch ròi nước ngọt nào của hãng coca ,và cái nào là của hãng pepsi cho nên tui muốn được làm đối thủ của RO .RO này bữa nào chúng ta thi uống nước ngọt ko dzị ,ai bị xót ruột trước thì người đó trả tiền hì hì
    <span style='color:red'>
    Àh các bạn thông cảm , buổi đó là dzì Kesitinh bùn bùn hông bít đi đâu , nên KST lên mạng và gặp được Ban_thân và ROMEO ..thế là "bốn phương trời ta về đây chung dzui , không phân chia ĐẸP CHAI hay NGHÈO .....dzô dzooooo " ... nên RO mơi rủ xuống THỦ ĐỨC chơi thui ....chứ đâu phải là đợt HỌP ROOM chính thức của www.heroin-aids.com đâu .. đừng lo mai mốt sẽ có ĐỢT họp ROOM chính thức mà .....&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
    Trên đây là toàn cảnh buổi họp măt của 3 anh em : RO-Banthan-KST ..... &#33; "

Àh còn lời mời "dễ sương" của BOYLAMBIENG ,he he ..hy vọng có dịp anh em mình UỐNG COCA thi nhá .... &#33;&#33;&#33;&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Page 2 of 2 FirstFirst 12