thân gửi MEM và các khách viếng thăm!
THƯA TẤT CẢ CÁC BẠN!
Lời đầu tiên tôi muốn nói là lời cám ơn trân thành nhất đến tất cả các bạn đã vào thăm trang weeb này và cám ơn hơn nữa khi đã đoc những bài nạy điều đó cho thấy rằng chúng tôi những người lầm lỡ đã được tiếp thêm nghị lực để sửa sai để sống
Các bạn biết khổng vị trí cửa trang web của chúng ta đã được cải thiện 2 bậc tăng trong tổng số 100 trang web lớn nhất trên thế giới.Điều đó chứng tỏ những cố gắng của chúng ta đã và đang được đền bù một cách xứng đáng.Như nhũng con ong chăm chỉ trong tổng số 2700000 chuyến bay cũng đã tiết ra một giọt mât ngọt cho đời
Một ý kiến đóng góp ,một lời chia sẻ hay một nụ cười cửa các bạn thôi với chúng tôt hay với nhưng người bất hạnh xung quanh chỉ điều đó thôi cũng đã làm cho cuộc sống này tươi đẹp thêm nhiều nhiều lắm
Thử hỏi xung quanh bạn ,trong gia đình bạn ,dòng họ, bạn bè, có mấy ai không may mắn mà dính vào tệ nạn xã hội không?Đáng thương thay cho nhưng số phận bất hạnh đó.Nhưng còn đáng thương hơn cho nhưng con người những kẻ goi là may mắn hơn quay lưng bỏ mặc hay có những hành động lời nói thô thiển vvv vv NHƯ VẬY VẤN ĐỀ ĐẠT RA Ở ĐÂY LÀ QUAN TÂM THÌ PHẢI LÀM GÌ
tôi có mấy trường hợp sau mong các bạn bớt chút thời gian cho ý kiến hoăc post những trương hợp tương tự để mọi người cừng đóng góp nhé
+ Bạn có anh(em) đang nghiện đã cai nhiều lần rồi đến xin tiền bạn
+Bạn đang ngồi quán cùng 1 số người khác thi co 1 người ngHiện đI qua lập tức xung quang to nhỏ : ngu thì chết .sướng ko biết đường sướng, bọn này chết sớm cho đỡ chật đất
+Để mọi người đến với trang web hoisinh.com ban lam ji?
Trên đây là nhữn ý kiến chủ quan mong các bạn cho ý kiến
Tôi xin chân thành cám ơn các bạn