Results 1 to 7 of 7

Thread: Họp room ngày 8/3/2003 đây

Theo lời đề nghị của Boy làm biếng thì 8/3/2003 này chúng ta sẽ tổ chức họp # tại nhà sis mãi mãi chờ anh ! Các bạn nào có ý kiến gì khác mong post gấp để có thời gian chuẩn bị. Lưu ý các boy trong diển đàn : Ngày hôm đó nhớ chuẩn bị hoa tặng các miss của diễn đàn à nghen !
    P/s Đề nghị mãi mãi chờ anh và boy làm biếng cho biết thời gian và địa chỉ cụ thể. thank a lot !
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Tiếc thiệc, mình không thể tham gia!
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

huhuhu... em cũng thế nè, uổng quá đi thôi àh
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Wink

còn ý kiến gì nữa hả anh Ban_than ,huhuhu ..... tớ hổng tham gia cái dzụ .....
    À à ...khoan đã ,tớ có ý này nha : Ở Đà Nẵng hiện nay có 2 người mà tớ biết trong diễn đàn ,là thamtunet và matsuda ,vâỵ xin thông báo luôn là những bạn nào ở Đà Nẵng và các tỉnh lân cận (Huế ,Quảng Nam ... ) thì hãy liên lạc ngay với hnkvmt để chúng ta cũng tổ chức một ngày 8 - 3 ,cũng là nhân dịp gặp mặt nhau luôn:lol:
    Mong sẽ nhận được nhiều hồi âm từ các bạn &#33; B)
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

boylambieng
    Guest
    Các bạn làm sao mà phản đối dữ vậy, Ông BT ui ,ông gấp gáp wá làm lộ hết bí mật của tui rùi ,tại vì tui cũng mới định thui chưa nói gì hết với MMCA mừ,nhưng đó là một ý kiến hay phải không các bạn ,Vậy MMCA có chịu ko , nếu bạn đồng ý thì tụi mình gấp gáp chuẩn bị bom đạn để khủng bố nhà bạn
    (MMCA <---Mình cố liên lạc với bạn nhưng ko được,hic)

Cho tui tham gia với..... Ủng hộ cả 2 tay luôn

tui cũng xin 1 vé đi với
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta