Results 1 to 2 of 2

Thread: Cảnh báo thành viên hackett

Tôi không hiểu vì lý do gì mà bạn muốn hack diễn đàn của chúng tôi ! bạn đăng ký thành viên đã từ lâu (ngày 14 tháng 10 năm 2004). Trong ngày hôm nay bạn đã hack refresh URL bài post sang địa chỉ Http://viethacker.tv, còn bài viết lúc trước thì sẽ chuyển sang trang http://www.cartoon69.com/
    Trong tổng số 5 bài viết của bạn ! thì có hết 4 bài là change URL nếu click vào bài viết đó ! Một trò hacker trẻ con. Nếu có bản lĩnh thì bạn kill database hay hack kiểu khác ! Tôi không fix mặc dù đã biết cách hack của bạn và xóa những bài viết như thế bởi đơn giản tôi không muốn làm khó các bậc phụ huynh, những bạn đang cần tôi tư vấn nhưng không có khả năng về tin học ! Tôi hy vọng trò đùa ngày hôm nay sẽ là trò đùa cuối cùng của bạn đối với diễn đàn ! Hãy nghĩ đến những con người lầm lỡ đang muốn vươn lên bạn nhé ! Tôi đã change pass của bạn ! nhưng hoàn toàn không thay đổi thông tin cá nhân của bạn !bạn có thể vào refresh pass để set lại pass mới ! Có chút tài năng mà đi phá phách một diễn đàn có định hướng giáo dục như bạn tôi nghĩ bạn nên nghĩ lại hành đồng của mình. Nếu thật sự tài giỏi sao không đi hack những websex :laugh:
    Thân
    Adminsitrator : Trần Song Khoa
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Ủng hộ anh Khoa. Diễn đàn trong sáng mà cũng hack nữa
    Thằng không có lương tâm gì hết. Cũng nhờ diễn đàn này mà tui đang dần thoát khỏi cái chết trắng nè. Mong là bạn đừng làm vậy nữa không có công xây dựng thì đừng có phá