Results 1 to 5 of 5

Thread: GỬI MEM VA KHÁCH VIÊNG THĂM

thân gửi MEM và các khách viếng thăm!
    THƯA TẤT CẢ CÁC BẠN!
    Lời đầu tiên tôi muốn nói là lời cám ơn trân thành nhất đến tất cả các bạn đã vào thăm trang weeb này và cám ơn hơn nữa khi đã đoc những bài nạy điều đó cho thấy rằng chúng tôi những người lầm lỡ đã được tiếp thêm nghị lực để sửa sai để sống
    Các bạn biết khổng vị trí cửa trang web của chúng ta đã được cải thiện 2 bậc tăng trong tổng số 100 trang web lớn nhất trên thế giới.Điều đó chứng tỏ những cố gắng của chúng ta đã và đang được đền bù một cách xứng đáng.Như nhũng con ong chăm chỉ trong tổng số 2700000 chuyến bay cũng đã tiết ra một giọt mât ngọt cho đời
    Một ý kiến đóng góp ,một lời chia sẻ hay một nụ cười cửa các bạn thôi với chúng tôt hay với nhưng người bất hạnh xung quanh chỉ điều đó thôi cũng đã làm cho cuộc sống này tươi đẹp thêm nhiều nhiều lắm
    Thử hỏi xung quanh bạn ,trong gia đình bạn ,dòng họ, bạn bè, có mấy ai không may mắn mà dính vào tệ nạn xã hội không?Đáng thương thay cho nhưng số phận bất hạnh đó.Nhưng còn đáng thương hơn cho nhưng con người những kẻ goi là may mắn hơn quay lưng bỏ mặc hay có những hành động lời nói thô thiển vvv vv NHƯ VẬY VẤN ĐỀ ĐẠT RA Ở ĐÂY LÀ QUAN TÂM THÌ PHẢI LÀM GÌ
    tôi có mấy trường hợp sau mong các bạn bớt chút thời gian cho ý kiến hoăc post những trương hợp tương tự để mọi người cừng đóng góp nhé
    + Bạn có anh(em) đang nghiện đã cai nhiều lần rồi đến xin tiền bạn
    +Bạn đang ngồi quán cùng 1 số người khác thi co 1 người ngHiện đI qua lập tức xung quang to nhỏ : ngu thì chết .sướng ko biết đường sướng, bọn này chết sớm cho đỡ chật đất
    +Để mọi người đến với trang web hoisinh.com ban lam ji?
    Trên đây là nhữn ý kiến chủ quan mong các bạn cho ý kiến
    Tôi xin chân thành cám ơn các bạn

congtu_dangyeu259
    Guest
    tôi đồng ý với bạn về những vấn đề bạn đưa ra,câu hỏi đó đang là câu hỏi mà chúng tôi bàn vào dịp offlin vừa rùi,chúng ta đã làm được rất nhiều khi thành lập web đến nay,nhưng vẫn chưa hiệu quả cho lám,số người biết đến web này so với lần trước có giảm,và tui muốn mọi người nên đứng dậy lên tiếng cùng anh khoa,để đòi lại quyền của chúng ta tui chỉ giám góp ý vậy thui,có gì không phải mong mọi người bỏ qua

LÀM gì thì cụ thể hơn nữa đi
    ví dụ như đúng lên phản đối ngay khi có nhưng lời nói có tinh chất xúc phạm như vậy
    xác định rõ đối tượng của trang web của mình ,trtau dồi để có những bài viết thật hay vv vv

chẹp,nhận ra suy nghĩ và hành động cũng còn cách nhau xa đấy chứ, :biggrin:
    Hehe,ko có gì ,từ tuần trước đấn nay cũng vẫn thế...
    Rùi,trang web đã hoạt động trở lại,chúng ta tiến hành quảng cáo nó đến cho nhiều người chứ ạ
    1,gửi mes cho list friend của mỗi người,đại để là
    Mọi người vẫn nói ,kêu gọi sự cảm thông với nhưng người đã từng 1 lần lầm lỗi,ko kì thị,xa lánh để họ ko còn phải tìm lại cảm giác cũ,ko gây ra thêm những điều tồi tệ.Bạn đã bao giờ nghĩ rất có thể anh mình,em mình,hay những người thân xung quanh mình la người nghiện,hoặc mắc H.Bạn có tự tin về những hiểu biết của mình về tệ nạn này?Bạn là 1 người VN,1 đất nước vẫn thuộc dạng nghèo,bạn đã làm được những gì cho chính bản thân mình,cho những người thân ,và cho đất nước.....
    Xưa dân tộc ta bị làm nô lệ,chịu bị bóc lột,áp bức....hằng bao nhiêu năm.Thế mà vẫn dành được tự do? :biggrin:
    Chẹp ,lại văn vở lung tung rùi,mọi người có thể nghĩ ra nhiều ý tưởng hay hơn..rùi paste link trang web này...
    2,có những người hay lên mạng,ko chỉ là tham gia 1 diễn đàn,thì mình hãy lấy chữ kí của mình ..như 1 cách giới thiệu
    Những con tim điên cuồng cùng ngọn gió
    Những tâm hồn thiêu đốt cháy trong mưa...
    Những bước chân lạnh lùng theo tiếng gọi
    Những ánh mắt hoang dại và ẩn chứa...

Đôi mắt nhắm trong bóng tối bao la
    Buông rơi hết và bay đi với gió

Cứ thế...để gió cuốn đi...

đau thật ,lại bị mất bài,lần sau phải cẩn thận hơn.Bài hát này rất hay ạ:
    ........ HÃY SỐNG (Buratinox).......

........ (Solo intro)........

Đời tôi như một giấc mơ không thành
    Trái tim đang thanh xuân mà già nua
    Người ta vẫn thường nói với tôi rằng
    Sáng trăng tuy thanh cao nhưng hơi buồn .

Dẫu có như con chim vàng trong lồng liệu chăng sung sướng gì ?
    Hãy sống như những con người có tham vọng có ước mơ!

(Chorus)
    Này, hãy đi thật xa
    Tới những vùng trời mới
    Sống quên mình đi
    Với ước mơ dâng tràn.

........ (Solo intro)........

Người ta không thể sống mãi trên đời
    Chết đi liệu còn được chút vấn vương
    Bạn anh không thể sống cho anh được
    Hỡi ôi cho hay chăng mỗi con người !

Hãy sống coi khinh ưu phiền dẫu rằng họ thường không tốt với anh .
    Hãy sống như những con người có tham vọng có ước mơ!

(Chorus)
    Này, hãy đi thật xa
    Tới những vùng trời mới
    Sống quên mình đi
    Với ước mơ dâng tràn.

Ohh Này, hãy đi thật xa
    Tới những vùng trời mới
    Sống quên mình đi
    Với ước mơ dâng tràn.

ý tưởng của 1 người bạn:vào các công viên để nhăt kim tiêm,tại sao ko nhỉ?Một nhóm tình nguyện....
    Những con tim điên cuồng cùng ngọn gió
    Những tâm hồn thiêu đốt cháy trong mưa...
    Những bước chân lạnh lùng theo tiếng gọi
    Những ánh mắt hoang dại và ẩn chứa...

Đôi mắt nhắm trong bóng tối bao la
    Buông rơi hết và bay đi với gió

Cứ thế...để gió cuốn đi...