Results 1 to 4 of 4

Thread: chúng ta găp nhau ỏ đây làm gì

thưa 2 bạn xyt & lsqn bản thân tôi là người cũng đã từng nghiên 10 năm tôi ở hà nội vaf hà nội tôi cảm nhận như vậy tôi cai va giữ được cũng là nhờ các bạn nhỏ chính trang heoin nay tôi thiết nghĩ CÂU LẠC BỘ NIỀM TIN HÀ NÔI LÀ GÌ CHÚNG MÌNH GĂP NHAU Ỏ ĐÂY LÀM GÌ
    Tôi post bài trước lên vì con người hà nội là như thế đấy và cũng từ những cảm giác như thế mới giúp con người tìm lại chính mình .VỚI TÔI là những ý thơ và những người khác là những điều khác chúng mìn có thể bàn luận mà với tôi không thích kiểu như HÔ HÀO KHẨU HIỆU
    Cám ơn XYT & LISAQN
    Mong hai bạn hiểu ý và thông cảm

Này bạn ơi! thế trướt khi post bài này, bạn có đọc kỹ nội quy post bài tại các forum của DD không vậy?
    không ai cấm bạn bày tỏ tình cảm hay là lòng biết ơn, yêu thương đến CLB Niềm Tin Hà Nội, nhưng không phải là ở đây, bạn hiểu chứ??!
    Tại sao ở những forum như: CLB Yêu thơ hay Việt Nam Mến yêu mà bạn không post ở đó!!?
    Tôi cũng không biết MOD hiện giờ của Forum này có thấy bài viết này của bạn không, chứ nếu là ở forum khác, họ đã delete bài của bạn rồi đấy.
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

em chịu!!!! không hiểu các bác nói gì nữa.... :biggrin: :birthday: :wacko:

congtu_dangyeu259
    Guest

Cool

thưa 2 bạn xyt & lsqn bản thân tôi là người cũng đã từng nghiên 10 năm tôi ở hà nội vaf hà nội tôi cảm nhận như vậy tôi cai va giữ được cũng là nhờ các bạn nhỏ chính trang heoin nay tôi thiết nghĩ CÂU LẠC BỘ NIỀM TIN HÀ NÔI LÀ GÌ CHÚNG MÌNH GĂP NHAU Ỏ ĐÂY LÀM GÌ
    Tôi post bài trước lên vì con người hà nội là như thế đấy và cũng từ những cảm giác như thế mới giúp con người tìm lại chính mình .VỚI TÔI là những ý thơ và những người khác là những điều khác chúng mìn có thể bàn luận mà với tôi không thích kiểu như HÔ HÀO KHẨU HIỆU
    Cám ơn XYT & LISAQN
    Mong hai bạn hiểu ý và thông cảm

Chào bạn huyquangninh,tôi rất vui mừng khi bạn đã khẳng định rằng bạn đã từ bỏ ma túy,và niềm vui hơn đó là nhờ một số bạn ở chính trang web của mình.Nhưng tôi thật sự khó hiểu khi bạn nói.CLB.Niềm tin Hà nội là gì?chúng mình gặp nhau ở đây làm gì?
    Tôi đã từng tham gia với CLB.Niềm tin Hà nội một thời gian gần đây tôi không hề thấy bạn tham gia cùng chúng tôi,Vậy bạn có biết thời gian qua Niềm tin hà nội đã làm gì không?Có bao nhiêu người không? Và ai hiện giờ giữ trưởng ban đại diện không?
    Với một số câu hỏi như vậy,nếu hỏi bạn luôn tôi tin chắc bạn sẽ không khỏi lúng túng.Vì vậy mong bạn hãy xem lại lời văn của mình trước khi post bài.có gì không phải mong bạn thông cảm cho tôi.
    :nhieuchuyen:

"Hô Hào Khẩu Hiệu"