Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 56

Thread: Chọn bạn gái và bạn trai

TTN nói dzâỵ thui chứ NTT đừng có hỉnh mũi nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

haha ......
    anh bạn thân ơi trong tinh yêu em thích giành lâý và chinh phục được người mà em yêu chư mắc chi mà yêu người yêu mình mệt lắm..
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

hehe
    cung là nó
    gái .......àh nhưng mà thiếu họ thì sao he.......
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Chinh phục người ta thì khoái hơn tự nhiên nó đến dzới mình
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

lâmnguyệtkhanh
    Guest
    uh!!tui dong y voi thamtunet , du nam hay nu thi thoi nay theo quan niem cua toi la u hai nguoi tuy khac gioi nhung toi tin chac rang hoc co cung quan diem la yeu la yeu bang tat ca con tim ,noi thiet chu : ban dau tuy ko co tinh cam nhung thoi gian lai giup hai nguoi gan nhau hon vi chinh ho cung la nguoi minh yeu thich so so do ma .ban dau la vay va hien tai la yeu thiet roi( mien chi co yeu la duoc roi )

Dung hon la bat dau tu tinh cam cua 2 ben chu chang ben nao hon ben nao .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by lâmnguyệtkhanh@Mar 15 2003, 07:36 AM
    uh!!tui dong y voi thamtunet , du nam hay nu thi thoi nay theo quan niem cua toi la u hai nguoi tuy khac gioi nhung toi tin chac rang hoc co cung quan diem la yeu la yeu bang tat ca con tim ,noi thiet chu : ban dau tuy ko co tinh cam nhung thoi gian lai giup hai nguoi gan nhau hon vi chinh ho cung la nguoi minh yeu thich so so do ma .ban dau la vay va hien tai la yeu thiet roi( mien chi co yeu la duoc roi )
    Nếu như bạ đã đồng ý dzới mình thì mong bạn hãy đồng ý thêm chuyện này nữa nha, bạn hãy sử dụng dấu trong diễn đàn giúp mình nha
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

five's Avatar

theo five thì con gái kô thể tự ý mà quyết định chọn người mà mình muốn gửi gắm cả đời được, mà nên để cái quyền này cho người yêu mình thật sự quyết định, các bạn và anh BANTHAN có hiểu câu này kô dzay"gái nên lấy người yêu mình ,trai nên lấy người mình yêu"
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Originally posted by five@Mar 16 2003, 07:06 AM
    theo five thì con gái kô thể tự ý mà quyết định chọn người mà mình muốn gửi gắm cả đời được, mà nên để cái quyền này cho người yêu mình thật sự quyết định, các bạn và anh BANTHAN có hiểu câu này kô dzay"gái nên lấy người yêu mình ,trai nên lấy người mình yêu"
    Thật như vậy seo ?
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

cho tui tham gia voi nha..tuy chi la linh moi thui...tui nghi tinh yeu thi ko co chuyen dung hay sai ma chinh la minh nghi nhu the nao thui.....
    BE A GOOD FRIEND!

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast