Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 56 of 56

Thread: Chọn bạn gái và bạn trai

Unhappy

Originally posted by thamtunet@Mar 20 2003, 02:17 PM
    Thế ai đã bảo TTN là con gé thì meo ra mặt đi, hic hic tủi then wé
    Gì mà mau khóc dữ vậy , như thế mà là con chai hả , bạn thật là tệ đó TTN à,thôi mau nín đi kẻo diễn đàn ngập lụt vì nước mắt của bạn bây chừ :o :o :o :o :o

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

shoo2006
    Guest

Wink

A` , la`m sao ma` mi`nh co the dua ra tieu chuan duoc chu, co bao gio ban biet truoc duoc chuyen gi , mot khi ban da yeu nguoi ta thi` cai xau nhat ban cung thay dep nhat.

Arrow

Originally posted by funny+Mar 18 2003, 03:37 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (funny @ Mar 18 2003, 03:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'>
    Originally posted by -nhocthuytien@Mar 17 2003, 11:43 PM
    <!--QuoteBegin--hyvong_lybiet
    @Mar 17 2003, 03:47 PM
    Ai biết đựoc ,thông thường con gái đâu có nói là mình yêu đâu , khi nào nghe người ta nói trúng "timđen" là chối phăng liền . * * * * *

hehe đừng nói là hyvong_lybiet tưởng TTN là con gái nha.. TTN là con chaiii áh..
    :lol: . mình không nghĩ NTT là con chai dzau . Thật đấy , đọc bài viết của bạn là biết ngay mà &#33; <span style=\'color:blue\'> [/b][/quote]
    funny bạn có nhầm lẫn không vậy , ở đây đang nói đến TTN chứ đâu phải nói NTT đâu mà viết như vậy

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Talking

chui ui...luc dau tui cung tuong TTN la girl do&#39;.....vi` thay TTN noi chuyen voi RO tinh cum? qua&#39;....lai xung anh em ngot xot a`....sorry nha
    con chuyen nen yeu ai thi tui nghi nen di theo tieng goi cua trai tim minh la tot nhat..........va neu duoc thi tui se kiem mot nguoi thu&#39; 3 ...chu&#39; ko chon ai trong 2 nguoi kia...............
    cac ban nghi sao?.......
    BE A GOOD FRIEND&#33;

Khi ta yêu một người, yêu đến sâu đậm những tưởng không thể cách xa nhau, thế nhưng định mệnh trái ngang nào đó đã ngăn cản cuộc tình.. và rồi.. đường ai nấy đi.. bắt đầu một cuộc sống riêng của mỗi người để cố quên đi quá khứ.. <--- đây là chuyện cổ tích giữa đời thường ...
    Khi ta yêu, và muốn đi hết quãng đường với người yêu.. đó là điều không phải không thực hiện được.. nhưng trên đời.. không phải chuyện nào muốn cũng được..

"Tình yêu không phải là thứ mà khi có thì vĩnh viễn không thể mất"
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Lightbulb

Khi xưa ta mến thương nhau
    Mà seo nay đã mỗi người mỗi phương

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456