Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Admin Song Khoa ! Gấp !...

:excl: :excl: :excl: Trả lời giúp cho C'mon ngay tại sao nick Vip_dn của C'mon ko còn tồn tại nữa vậy ? ... C'mon đăng nhập vào 4rum mà nó báo lỗi là : " Ko tìm thấy nick này ".. Và vào Danh Sách Search thì cũng ko tìm thấy nick nào mang tên Vip_dn ... Híc , mất quá trời bài viết , công sức C'mon gầy dựng mừh !.. Admin SK kiểm tra lại lỗi 4rum và trả nick Vip_dn lại cho C'mon nhá ...

YM: chantinh_4ver

Thật tình admin thành thật xin lỗi bạn vì database lúc bạn đăng ký đã bị mất ! xin lỗi bạn thật nhiều ! bạn vui lòng đăng ký lạio nhé ! Thân
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Ối trời !.. Híc .. tiêu mất Vip_DN thân yêu rồi .. Híc , nhưng ko sao , yêu 4rum NT nên C'mon ko nghĩ đến chuyện đó nữa . Từ nay Vip_DN sẽ hồi sinh thành C'mon Babe và tiếp tục đóng góp lại từ đầu cho 4rum .. Hơi buồn 1 chút , nhưng ko sao , chắc chắn sẽ vượt qua được . Admin ráng làm sao giữ cho 4rum NT luôn luôn vững chắc nha ! Thấy cái đà lâu lâu admin backup 1 cái , 4rum die lun gần cả tháng trời , member thì ngồi đợi dài cổ ..., sau rùi lại bị văng mất nick .. Tiếc lắm !.... Admin ráng nghen...

YM: chantinh_4ver

five's Avatar

hehehe em gái ơi lúc trước anh cũng bị như vậy đó em àh ! Nhưng anh may mắn hơn em một tí là vẫn lấy lại cái nick Five này của anh hehehehe
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Thật tình là không ai del bài viết của các bạn cả ! Lý do mất bài là do chúng ta không có tiền đóng hosting nên cty cung câp hosting đơn phương hủy accout của chúng ta ! Lỗi này là do admin không có đủ kinh phí để duy trì website ! Tuy nhiên hiện tại vấn đề đó đã được giải quyết ! Thành thật xin lỗi các bạn !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

hihi! thì ra C'mon Babe là vip_DN, thời gian qua M có đọc rất nhiều bài của Vip_DN, nhưng ko ngờ bây giờ Vip_DN lại thay hình đổi dạng rồi, những bài viết của vip rât hay, nhưng tiếc thay đã bị mất hết rồi. thành thật chia buồn vip nha! M cũng ko nằm ngoài các bạn đâu, M đã đã bị mất rất nhiều bài đó chứ! nhưng ko thể trách ai được. anh Khoa cũng đã cố gắng hết sức, chúng ta ko giúp được anh K gì cả thì làm sao lại trách chứ! nhưng cũng may là web đã hoạt động lạ bình thường là mừng lắm rồi!!!! :biggrin:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Kể từ hôm nay vấn đề hosting chúng ta không còn phải lo lắng ! Sau khi liên lạc với anh Cind và anh Cind thấy diễn đàn đi xuống, anh ấy đã vận động được một số bạn bè và mạnh thường quân, Anh ấy đã đóng hosting 1 năm cho website chúng ta với kinh phí 48.000.000 đ. Kể từ đây cho đến hết 07/2006 website sẽ không bao giờ die vì thiếu hosting nữa ! Qua đây cũng xin chân thành cảm ơn anh Cind vì anh đã đóng góp rất nhiều cho website chúng ta kể từ trước cho đến nay !

Ngày chúng tôi lơ mơ giữa ngã ba đường, có những con người chưa hề quen biết đã giang tay ra nắm lấy tay chúng tôi cho chúng tôi niềm tin! Chính tại nơi này chúng tôi đã khởi đầu lại, vứt bỏ quá khứ và giờ đây khi đã trở về đúng vị trí của mình. Chúng tôi vẫn luôn thầm mong nơi đây chứ không phải ở đâu khác sẽ là bàn đạp cho những con người lầm đường trở về với gia đình và xã hội. Tất cả những gì chúng tôi làm chỉ là trả ơn đời đã cho chúng tôi may mắn được gặp những con người đầy lòng nhiệt tâm, đầy sự cảm thông và bao dung cho nên xin đừng nói lời cảm ơn. Chúng tôi chẳng bao giờ dám nhận mình là người tốt, chúng tôi chỉ dám khẳng định điều là hiện giờ mình là người lương thiện.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Originally posted by C'mon Babe@Jul 13 2005, 12:50 PM
    Ối trời !.. Híc .. tiêu mất Vip_DN thân yêu rồi .. Híc , nhưng ko sao , yêu 4rum NT nên C'mon ko nghĩ đến chuyện đó nữa . Từ nay Vip_DN sẽ hồi sinh thành C'mon Babe và tiếp tục đóng góp lại từ đầu cho 4rum .. Hơi buồn 1 chút , nhưng ko sao , chắc chắn sẽ vượt qua được . Admin ráng làm sao giữ cho 4rum NT luôn luôn vững chắc nha ! Thấy cái đà lâu lâu admin backup 1 cái , 4rum die lun gần cả tháng trời , member thì ngồi đợi dài cổ ..., sau rùi lại bị văng mất nick .. Tiếc lắm !.... Admin ráng nghen...
    [snapback]32896[/snapback]
    Em có thể nhờ anh admin change nick hiện tại của em thành nick cũ nếu như em muồn mè, chuyện đó không khó đâu em ah`. Chúc em vui vẻ nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Nick nào cũng được mà thamtunet, miễn sao mọi người hiểu nhau, cùng xây dựng cho DD chúng ta thêm lành mạnh mà. có phải ko Vip ?
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Page 1 of 2 12 LastLast