Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Hay giup toi-thanh vien moi

sao ông ko khiêm tốn chút xíu nào hết vậy? tự tin thấy ớn luôn!!!!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 20 2005, 10:13 PM
    sao ông ko khiêm tốn chút xíu nào hết vậy? tự tin thấy ớn luôn!!!!
    [snapback]33183[/snapback]
    Đâu có được? đó là bản chất của tôi mà làm sao không tự tin trước cái gọi là cuộc đời . :laugh:

Originally posted by congtu_dangyeu259@Aug 21 2005, 12:20 PM
    Đâu có được? đó là bản chất của tôi mà làm sao không tự tin trước cái gọi là cuộc đời . :laugh:
    [snapback]33189[/snapback]
    Hehe dạo này TTN thấy CT_ĐY và M thân thiết quá đó nghen, ganh tị gòi nè :biggrin:
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by thamtunet@Aug 21 2005, 11:33 PM
    Hehe dạo này TTN thấy CT_ĐY và M thân thiết quá đó nghen, ganh tị gòi nè :biggrin:
    [snapback]33192[/snapback]
    Trời chi chứ tình bạn thân của hai người thì ông TTN cứ ở đó mà ganh tị dài dài.Ông để ý coi M cứ hô là có CT_DY ủng hộ liền hà.Đúng là "tiền hô hậu ủng"he he

Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

mà nè hai người ni mà một phe thì coi chừng ĐN có mà chạy dài dài.....................................
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Originally posted by dabac@Aug 22 2005, 01:54 AM
    Trời chi chứ tình bạn thân của hai người thì ông TTN cứ ở đó mà ganh tị dài dài.Ông để ý coi M cứ hô là có CT_DY ủng hộ liền hà.Đúng là "tiền hô hậu ủng"he he
    [snapback]33193[/snapback]
    TTN làm gì mà đến hôm nay mơí xuất hiện vậy? Đừng ganh tỵ nưã&#33; vaò đây chưỉ lộn vơí nhau vui hơn. tui voi G như thế naỳ mà baỏ là thân thiết à? đi đâu cũng gặp ông âý chặn đâù hết á chứ ông âý mà ủng hộ M hôì naò đâu?&#33; thôi, TTN va dabac cốgắng lên DD nhiêù nhiêù tí nha&#33; chứ lên mà ko gặp mâý người tui buồn wa&#39;. mà C voi TTN nè&#33; tui ủng hộ DN mừ&#33;&#33;&#33;&#33; :biggrin:

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by dabac@Aug 21 2005, 06:55 PM
    mà nè hai người ni mà một phe thì coi chừng ĐN có mà chạy dài dài.....................................
    [snapback]33194[/snapback]
    Lâu nay tui và M đả 1 phe lâu rồi, bà cũng phe tui mà :laugh: Chỉ có anh chàng TTN nhà ta mới phải chạy dài thôi. :laugh: phải không cả 2 bà? :ngacnhien:

Wink

ông G lúc nào cũng tự tin gớm nhỉ?&#33; nói đùa tí thôi, chứ sống trên đời cũng fải biết tự tin chút chứ&#33; đúng ko nè&#33; nói thì nói vậy thôi chứ ko chỉ mình M với C và G là một phe đâu mà là tất cả chúng ta đều là một phe mừ. NT HN+ NT DN+NT TpHCM là một đó. chúng ta fải đoàn kết chứ. :biggrin:

Page 3 of 3 FirstFirst 123