Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: Hay giup toi-thanh vien moi

À quên nữa, lo nói chuyện với G mà quên bạn cakiếm01 rồi! bạn ơi sao bạn post bài lên rồi đi đâu mất rồi, không quay lại trò chuyện với mọi người vậy>?M muốn biết hiện giờ bạn như thế nào rồi? có nghe mọi người đang cùng bạn chia sẻ ko? mong sớm nhận được tin của bạn !!!!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

phamdinhgiap_TH
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 4 2005, 01:56 AM
    hehehe!!! tại tui ko nghe lúc đó chứ bộ, nên ai biết ông có gọi tui ko? nếu muốn tui tin thì hãy gọi lại lần nữa thử xem, tốt nhất là tránh vào buổi tối thứ 5 vì tôi phải đi Long An hàng tuần mà . tui thấy ông bay ra bay vào hoài nên mới bảo ông bay vào đây chứ bộ. yên tâm đi, vào đây đâu chỉ có mình ti đâu, nếu tui nuôi ko nổi thì gởi cho anh Khoa với chị Ngọc, chẳng lẽ 2 anh chi ko nuôi nổi G hay sao chứ?! chứ còn tui hả? tui còn ăn bám gia đình nữa lấy gì mà nuôi ông chứ. hay là... đợi tui tốt nghiệp xong, tui với ông sắm thêm mỗi người một cái mũ ra ngoài đường ngồi nha? được không G ? :wink:
    [snapback]33042[/snapback]
    Đó bà tin chưa không gọi làm sao tôi biết bà đi Long An? mà toi làm gì mà bay ra bay vào hoài? tiền không có mà ăn chứ tiền đâu mà bay, online thế này là cố gắng nhiều rồi đó bà à. Được thôi miễn sao tôi ở cùng bà cái gì chứ? chuyện tôi bà mỗi người 1 mũ vô tư đi, tôi đồng ý đó. :laugh:

ong hay lam roi! ma sao hom nay lai thay hinh doi dang vay? bay vao day di roi hay noi nha!
    con tui bao ban mai di test de cho ban ay yen tam hon, chu ai ma chang biet la rui ro rat it, nhung nhu the de ban ay cam thay nhen nhom hon, ko con lo lang nua, de khoi bi xi tret ma

congtu_dangyeu259
    Guest
    Vẫn câu củ không hay không phải dân thanh hóa :laugh: còn vụ bay hay không làm sao tôi quyết đây? khi không có xiền online nè :sad:

tội nghiệp quá đi mất. mà hỏi xiệt nha! dân TH hay lắm sao? mà hay như thế nào nói cho mọi người nghe xem với dể mọi người còn học hỏi nữa chứ? ông đừng có than ko xiền online, chẳng phải lúc này đã mở cửa hàng gì đó đào tạo gì đó rồi sao?

congtu_dangyeu259
    Guest
    Dân thanh hóa tui còn phải hỏi, ai trả bít à?vừa đẹp trai, vừa hiền lành, vừa chịu chơi không ti bà hỏi mọi người xem :laugh:

Originally posted by congtu_dangyeu259@Aug 13 2005, 01:37 PM
    Dân thanh hóa tui còn phải hỏi, ai trả bít à?vừa đẹp trai, vừa hiền lành, vừa chịu chơi không ti bà hỏi mọi người xem :laugh:
    [snapback]33088[/snapback]
    tui chưa nghe ai nói như vậy cả. chỉ nghe mỗi mình ông nói thôi. xấu hổ quá! mèo khen mèo dài đuôi kìa mọi người ơi!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Vì bà chưa quen ai là dân Thanh hóa nên chưa nghe thôi, bây giờ bà quen rồi thì bà được nghe rồi còn gì. :laugh: Tôi đâu có khen tôi đâu? tôi khen dân Thanh hóa tôi cơ mà? "Trong đó tôi cũng là dân thanh hóa "

bây giờ tui biết dân TH như thế nào rồi? khỏi cần giới thiệu nữa. tui thì wen dân TH nhiều lắm chứ đâu phải mình ông. dừng tự cao nữa, xuống đi G à!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 17 2005, 06:32 AM
    bây giờ tui biết dân TH như thế nào rồi? khỏi cần giới thiệu nữa. tui thì wen dân TH nhiều lắm chứ đâu phải mình ông. dừng tự cao nữa, xuống đi G à!
    [snapback]33151[/snapback]
    Đó là bà quen những người không phải dân thanh hóa chính gốc, dân thanh hóa cũng có dăm ba loại người là dân thanh hóa mà :laugh: làm sao tôi xuống được khi tôi là vậy mà.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast