Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: Linh moi giới thiêu

Mừng quá! nhưng tui đâu có xiền để bay ra đó chứ! để tui xếp máy bay giấy nha! đợi tui tí, tui ra liền :chonggay:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Đau lòng we'o mọi người ui, trên đường bà M ra Niềm Tin hà nội đã bị thợ săn tưởng là chim nên đã bắn rơi bà M roa`i :sad:

Originally posted by congtu_dangyeu259@Aug 18 2005, 04:12 AM
    Đau lòng we'o mọi người ui, trên đường bà M ra Niềm Tin hà nội đã bị thợ săn tưởng là chim nên đã bắn rơi bà M roa`i :sad:
    [snapback]33162[/snapback]
    chời! ông G này dám tung tin đồn nhảm hả? tui vẫn còn bình an đây mừ. làm gì có chuyện ông thợ săn kia nhin nhhầm chứ, tui to như con voi chứ có phải bé xíu như con chim kia đâu mà ông nói vậy, nếu có là chim thì tui la đại bàng đấy!!! :biggrin:

congtu_dangyeu259
    Guest
    Troa`i ui, làm tui khóc hết nước mắt tưởng bà đi rồi :sad: , nhưng may quá à :laugh: bà vẫn còn sống xin bà đi là mà đòi làm đại bàng chắc tui làm Chim Phượng mất :laugh: chúc mừng bà còn sống nha :laugh: :laugh:

chời ơi! cảm động wa' đi mất! ông cứ làm chim phượng đi! Chim phượng đẹp lắm đóa, ông mà là chim fuong chac ho nhà chim ngat xiu hết wa'

five's Avatar

Hehehe ở đây nhà ta vui quá ha ! nói chuyện chim trời cá biển vui thiệt bữa nay cho Five tham gia ở khu vực này với nha ! okey
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by five@Sep 2 2005, 06:52 AM
    Hehehe ở đây nhà ta vui quá ha ! nói chuyện chim trời cá biển vui thiệt bữa nay cho Five tham gia ở khu vực này với nha ! okey
    [snapback]33345[/snapback]
    Zo^ tư đê :laugh: sợ ông không tham gia cải nhau được với bà M thôi.

five's Avatar

Chòi chuyện cãi vã nhau thì Five chiệu thua trước àh hen ! Nhưng có cơ hội thì cũng phải thử một lần có được giật giải ko hehehe .
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Ừ thì phải thử chứ sao lại không? tui nè đâu cải nổi bã nhưng tui đâu sợ vẫn cố đây nè :laugh:

thấy tui mấy ngày nay vắng mặt nê ông G dám nói xấu tui đấy! Tui đâu có rãnh đâu ma đi cãi vả chứ? tại... tức quá chịu hổng nổi mới lên tiếng thôi. đừng nghe lời ông G five à! mời five cùng tham gia cho vui nè! :biggrin:

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast