Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 28

Thread: Linh moi giới thiêu

:smile: Xin cám ơn các bạn rat nhiều,mình rat vui khi dươc các bạn de ý den.Minh xin dược tư giới thiẹu:Minh dang la SV cua DHBK HN.Minh rat buon khi vi MT ma minh hoc mai chua ra trương duoc.Nhung dau kho hơn vì nó mà mình da mất rất nhieu thứ,chắc cac ban cung thong cam.
    Minh sinh nam con khỉ,đã sinh sống o HN đươc 5 nam(nhung da măc nghien dươc 4 năm-10 lan cai nhưng đã tai lại).Minh rat muon dươc tham gia DĐ đe được giải tỏa bớt phần nào nỗi buon và hy vọng có ngày trỡ thành người bình thường.
    Đia chỉ nhà : ơ khu vưc Nga tư sơ(chợ cầu mới)
    Email:cakiem012001@yahoo.com
    Tính tình thì rat vui vẽ,dể hòa đồng,tôn trọng tình ban...thich the thao(bong đá).
    Bay giờ mình đang muon cai tai nha,nhưng khong biet băt đau từ đâu,mong cac ban giúp đỡ.(mình rat muon mua thuốc đe cai nhung Ko biet mua o dâu).
    Các ban giúp mình nhé.Cám ơn rat nhieu.
    CaKiem[FONT=Impact][SIZE=7][COLOR=gray]

congtu_dangyeu259
    Guest
    Rất vui khi lên mạng đọc những dòng giới thiệu của bạn, anh em NT Hà Nội đâu rồi vì web đã có bộ mặt mới ta có thể hoạt động lại chứ? mọi người hãy vì web và vì tôi lên tiếng đi nào. :laugh:

Chào mừng bạn đến với diễn đàn Niềm tin! Rất vui vi` được làm quen với bạn ! ma` không , phải nói là ANH mới đúng vì bupbe nho hơn anh 4 tuổi cơ !
    Welcome anh!!!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Sao bà xã admin cũng vào đây vậy?

trouble_maker
    Guest
    Cho mình tham gia với. Mình cũng đang sống, học tập và làm việc ở HN.
    name: Thịnh
    email: laiducthinh@gmail.com
    0904386992

congtu_dangyeu259
    Guest
    Tôi thay mặt các thành viên của dd và CLB Niềm Tin Hà Nội chào mừng bạn đã đến dd Niềm Tin này mong rằng sẻ còn nhiều người là thành viên của Hồi Sinh ở Miền Bắc này cũng lên tiếng như bạn, mong bạn sẻ là thành viên tích cực của dd. :smile:

Diễn đàn NIEMTIN Giáp ạ, chứ không phải dd Hồi Sinh
    Thân

Tui ko phai la mems HN nhung cho tui len tieng cai nha! Hii! chang co1 y kiemn gi2 dau, chi chuc mung ong G va pa`kon HN minh co them thanh vien moi thui. chac la hom nao bay ra HN lam mems HN qua! hi` , duoc ko G?
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Gì chứ nếu bà ra đây định cư bên tôi, tôi xin admin cho bà làm đại diện luôn CLB NT Hà Nội luôn chào đón bà, còn tôi thì mong bà còn hơn mong vợ tôi quay lại với tôi đó :laugh:

ông nói đùa với tui hả G? tui làm gì mà ó phúc đến vậy chứ! nhưng dù sao nghe câu nói này ko biết d8ùa hay thật nhưng cũng thấy vui vui. híhì.
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 15 2005, 09:10 PM
    ông nói đùa với tui hả G? tui làm gì mà ó phúc đến vậy chứ! nhưng dù sao nghe câu nói này ko biết d8ùa hay thật nhưng cũng thấy vui vui. híhì.
    [snapback]33115[/snapback]
    Tui đâu có đùa bà làm gì? thật đó :laugh:

Page 1 of 3 123 LastLast