Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Linh moi giới thiêu

five's Avatar

Ùa tất nhiên sẽ tham gia ở đây mè
    NHưng mè tui thấy hai người cãi nhau chắc là 5/5 đó ,cãi đi Five làm trọng tài cho mè hehehe
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Originally posted by five@Sep 7 2005, 02:26 AM
    Ùa tất nhiên sẽ tham gia ở đây mè
    NHưng mè tui thấy hai người cãi nhau chắc là 5/5 đó ,cãi đi Five làm trọng tài cho mè hehehe
    [snapback]33392[/snapback]
    Five ơi! cãi nhau thì M xin chịu thua ông G gối cãi ko lại ông ấy đâu nhưng ko saoM van kien trì mà, đến đâu hay đến đó! chịu ko ông G?! :biggrin:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Sep 7 2005, 01:58 AM
    Five ơi! cãi nhau thì M xin chịu thua ông G gối cãi ko lại ông ấy đâu nhưng ko saoM van kien trì mà, đến đâu hay đến đó! chịu ko ông G?! :biggrin:
    [snapback]33393[/snapback]
    Trời bà cứ làm như tui chỉ đi cổi lộn không à? nếu bà thích thì tui đành cố vậy :laugh:

làm gì mà gượng ép dữ vậy? ông làm như ông hiền lắm a'!

Originally posted by tranthikimman@Sep 3 2005, 08:34 PM
    thấy tui mấy ngày nay vắng mặt nê ông G dám nói xấu tui đấy! Tui đâu có rãnh đâu ma đi cãi vả chứ? tại... tức quá chịu hổng nổi mới lên tiếng thôi. đừng nghe lời ông G five à! mời five cùng tham gia cho vui nè! :biggrin:
    [snapback]33357[/snapback]

Toi la nguoi ngoai bac day, cho tham gia voi.

moi nguoi o day hay qua ha!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Chào mừng bạn đến với cái đại gia đình NT này, bạn hảy cố gắng để trở thành thành viên tâm huyết nha :laugh: :laugh:

chac la nguoi ngoai bac nen ong G dong nhiet don tiep vay do! con tui la nguoi Nam nen..... hic hic!!!! tu?i than qua'! gap ong la cai nhau thui a`!!!!
    hihi! dua ti thoi, chao mung ban den voi DD NT va NTHN nha!!!

Xin chào tất cả các bạn
    Mình cũng là lính mới
    Mình tự giới thiệu mình là sinh viên năm thứ nhất của trường ĐH Kinh tế quốc dân. Mình chính là thế hệ đầu tiên của 9X
    Sở dĩ mình tham gia diễn đàn là từ chuyến đi lên trung tâm 02 ở trên Ba Vì-Hà Tây hôm chủ nhật ngày 26/10 vừa rồi
    Chuyến đi đã ko thành công vì mình ko có đủ giấy tờ nên đã ko được vào thăm các em nhỏ ở trung tâm
    Nhưng bù lại mình đã học được rất nhiều điều, mình đã được gặp bác Hội, một bác quản trang tốt bụng, bác ấy đã dẫn mình đi thăm mộ các em nhỏ đã mất do căn bệnh AIDS
    Mình đã rất xúc động và thực sự muốn làm gì đó cho các em, mình vào diễn đàn là muốn cùng mọi người nói lên tiếng nói công bằng cho các em nhỏ
    Mình cũng muốn chứng tỏ 1 điều rằng 9X cũng rất biết cảm thông và chia sẻ, mong mọi người có thể hiểu và tạo điều kiện cho 9X

Page 3 of 3 FirstFirst 123