Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: Họp online cho 4rum Đà Nẵng

Sau một thời gian không nhận được sự liên lạc của các thành viên . Hiện bây giờ chúng ta cần tổ chức lại một buổi họp để ổn định lại số lượng thành viên của 4rum.
    Đúng vào lúc 20h, chủ nhật hàng tuần nhé các bạn. Rất mong nhận được sự liên lạc sớm từ các bạn.
    P/S : Thành viên nào sau khi đọc thông báo. Trong thời gian đó có việc không thể online được thì offline qua YIM cho Thamtunet nhé . Thank
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Họp bằng cách nào vậy anh Nhân?
    Sống trên đời cần có một tấm lòng

Hehe thì chúng ta online gòi kéo hết vô một room ngồi nói chuyện . Hix hix nhưng không hiểu sao CN tuần trước không thấy có ai vậy hết cà ....? Mong pa` kon nhà mình thu xếp thời gian mà vào gặp mặt anh em cho vui đi nhé ..
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hop chua vay? hinh nhu may ngay nay DD co van de nen mat bai hay sao ay?
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Anh đã cứu được toàn bộ data của diễn đàn rồi Mẫn à &#33; Diễn đàn không bị mất bài nào hết cã
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

hom truoc em len ma.ng thay vay em buon lam, co dien thoai tim anh nhung ko gap. cung may la anh da khoi phuc lai duoc. em khong hieu tai sao dd chung ta lai phai bi pha&#39; hoai` nhu vay nua.? Hy vong la` nguoi` na`o do&#39; ko con pha&#39; chu&#39;ng ta nua.
    To 4rum DN: ca&#39;c ba.n a`&#33; may ngay nay M nghe tin tuc ve con bao so 8 o khu vuc mien Trung trong do co DN nua, nen cung lo lam. ko biet ba con nha ta the nao nua? nen cac ban online thi nho nhan tin len cho moi nguoi biet nha&#33; Mong tin&#33;&#33;

Thamtunet thay mặt cho anh em ở ĐN cảm ơn sự quan tâm của nhà mình hen . Hum vừa rồi ở Miền trung và ĐN mưa bãp giữ lắm, suốt một ngày trời lun ah......nhưng chỉ kéo dài có chừng đó thôi àh , mấy hôm nay trời nắng đẹp lại gòi ....anh em nhà mình yên tâm đi nhé.....Thank M và admin + Ecmin phu nhân hen .....
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

M ơi,không ai bị sao cả..M àh&#33;Chỉ có Chinh là lao đao,một đêm mất vía vì không ngủ đựoc....................nhưng M ơi,sau cơn mưa trời lại sáng mà.Đà Nẵng bình yên rồi..........
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhà tui bị trôi mất dôi dép lào mất gần hai ngày mới tìm ra được
    Sống trên đời cần có một tấm lòng

moi nguoi ko sao la tot roi, nghe tin ma M lo qua, lo cho nha` ta do&#39; ma`&#33; bay gio thi` vui go`i&#33; Chinh va`moi nguoi giu gin suc khoe de con online nua chu? hi`&#33; nho moi nguoi qua&#39;&#33; SG thi` bi. dong dat nhung ko sao, chi nhe nhe thui a`&#33; hi`&#33; vay la... binh yen ca roi &#33; cam on troi phat&#33;&#33;&#33; :biggrin:

Page 1 of 2 12 LastLast