Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Thông tin mới - Nóng

Trưa nay lúc 12h00 Admin đã có làm việc qua với anh Sơn -Phụ trách việc thành lập CLB tại Đà Nẵng (Hội LHTNVN-TP.ĐN). Qua trao đổi cả hai đều nhất trí và hoàn toàn ủng hộ việc thành lập CLB NIềm Tin tại đà Nẳng. Tuy nhiên đó chỉ là bước thuận lợi ban đầu, chúng ta còn rất nhiều gian nan phía trước.Trước mắt nếu nguồn nhân lực chúng ta còn ít thì chúng ta có thể kết hợp với CLB Internet trực thuộc hội để cùng hoạt động và phát triển. Những định hướng có lẽ sẽ do chúng ta tham mưu -Hội LHTNVN - TP. ĐN sẽ trực tiếp tiếp/ nhận và chỉ đạo hoạt động. Sẽ rất sớm admin sẽ gởi công văn ra Hội LHTNVN - TP. ĐN.

Các bạn chờ tin nhé.

Lúc này hơn bao giờ hết chúng ta cần quyết tâm để đẩy mạnh Niềm Tin lên. Mọi việc bắt đầu từ tôi và các bạn.
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

chẳng biết nói sao nữa :đó là một tin mừng một tín hiệu vui phải không các bạn,chúng ta hãy cố gắng để xứng đáng là Niềm tin của Đà nẵng.
    Cùng cố gắng các bạn nhé!!
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Vậy là cuối cùng cũng Đến lúc
    chuẩn bị kế hoạch đi &#33;
    chúng ta offline chuyến bàn chuyện này được chứ

Dĩ Vãng Lâu thật lâu

five's Avatar

Như anh ad min đã nói thì chúng ta đã gặp thuận lợi rất nhiều ,nên chúng ta cũng nên họp rum một bữa để bàn chuyện này cụ thể hơn để chọn ra hướng chúng ta cần đi...?
    Còn phần nhân lực của chúng ta hiện nay thì Five cũng đại diện cho nhà mình ở Đà Nẵng thông báo cho anh ad min biết là chúng ta như thế này là đủ rồi
    Vấn đề quan trọng bây giờ là chúng ta nên làm liền những gì cần làm chứ không để dầm dây nữa ( nói là phải làm liền phải không bakon?)
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Đúng là một tin mừng , nhưng để có kết quả chính xác và nhanh nhất khi CLB thành lập thì thời gian là bao nhiêu hả anh ? Nóng ruột quá gòi, có gì anh post lên ngay cho tụi em được biết nhé. Ai cho biết bây giờ chúng ta có bao nhiêu thành viên chính thức nhỉ, lâu quá gòi nên TTN quên mét :biggrin:
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

một tuần trôi qua rùi sao không thấy admin thông báo gì cả vậy nhỉ.
    Mong anh đừng cho tin vui này vào quên lãng chứ hả.
    Em chờ dài cả cổ cái công văn giới thiệu rùi nè.
    Ẹc..................min ơi.

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Chuyện họp offline thì hnkvmt hoàn toàn ủng hộ, nhưng có ai dám chắc là mình sẽ đến tham gia (tất nhiên là trừ BCH)?
    Hai ba lần họp trước đây đều vậy: khi post thông báo thì ai cũng ủng hộ, đến gần sát giờ họp thì lại nói bận nên không đi (cuối cùng chỉ còn toàn là BCH ngồi nói chuyện với nhau). Chẳng lẽ chúng tôi lại trách các bạn vì bận mà không đến?
    Hãy chắc chắn về giờ giấc và số lượng thành viên trước khi muốn có một buổi họp thành công&#33;
    Mong mọi người cho ý kiến&#33;
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

cac ban du dinh to chuc hop room o dau dzay ? lan nay tui se tham gia cung cac ban hua day..........(nhung noi truoc tui ko phai la nguoi da nang nha...) co duoc ko dzay?.............
    [move]mot nua oi...dau roi&#33;&#33;&#33;

cac ban du dinh to chuc hop room o dau dzay ? lan nay tui se tham gia cung cac ban hua day..........(nhung noi truoc tui ko phai la nguoi da nang nha...) co duoc ko dzay?....
    Trời làm gì ma ghê vậy hả Khoibau,không phải người Đà nẵng thì đã làm sao.Mình biết rõ chuyện đó mà.nhưng dù sao chúng ta cũng đều là công dân Việt Nam mà.Sao bạn khéo lo vậy.Chúng ta hoạt động vì Hồi sinh mà.

toiloi
    Guest
    Originally posted by hnkvmt@Mar 18 2005, 11:45 AM

Hai ba lần họp trước đây đều vậy: khi post thông báo thì ai cũng ủng hộ, đến gần sát giờ họp thì lại nói bận nên không đi (cuối cùng chỉ còn toàn là BCH ngồi nói chuyện với nhau). Chẳng lẽ chúng tôi lại trách các bạn vì bận mà không đến?
    Hãy chắc chắn về giờ giấc và số lượng thành viên trước khi muốn có một buổi họp thành công&#33;
    Mong mọi người cho ý kiến&#33;

[snapback]32573[/snapback]
    Vụ đó tụi này cũng dính nhiều lắm roai á, hịc............nhiều khi bùn mún khóc à, nhưng bít seo giờ......tình nguyện mà......hic................

Dù sao cũng rất mừng vì các bạn ở Đàng Nẵng đã có một hướng đi đúng đắn, mong rằng các bạn sẽ thành công và sẽ là một trong những CLB niemtin vững mạnh nhất thuộc website hôisinh của chúng ta./

Page 1 of 2 12 LastLast