Page 1 of 8 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 72

Thread: Nè mấy người mô rôi`?

Anh em Đà Nẵng ơi! Hè rồi đó,có họp room thì lo đi chứ không mọi người lại chuẩn bị vào năm học mới rồi.Lo nhanh nha....
    Sống trên đời cần có một tấm lòng

dạo này mọi người không biết chay đi đâu hết gòi cu ah`...ihhih để anh mày chạy đi tìm tụi bó về gặp nhau nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

congtu_dangyeu259
    Guest
    Cho tui tham gia với tui đang bùn wo'e

tui cũng muốn tham gia với anh em DN nữa nè! hổng bít có ai cho tham gia ko vậy? pa`kon DN ới ời! cho tui tham gia với nha!hì! nhưng hãy đợi tui mọc cánh rồi bay ra đó cái đã !!....
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

anh thamtunet ơi! Cu nói nhỏ nì,bằng cách mô anh kêu gọi mọi người quay lại rứa.Em nói nhỏ anh đừng dị nghe,hình như lâu ni anh là người chạy mất tăm mất dạng đó.Em út ở khắp nơi về mà chẳng thèm nhắn cho một tiếng ,thiệt hết biết.Càng lúc em càng thấy bất mãn với lề lối làm việc của anh rồi đó.Cu nói có gì sai mong anh thứ lỗi ha.
    Sống trên đời cần có một tấm lòng

Originally posted by tranthikimman@Jul 23 2005, 09:45 AM
    tui cũng muốn tham gia với anh em DN nữa nè! hổng bít có ai cho tham gia ko vậy? pa`kon DN ới ời! cho tui tham gia với nha!hì! nhưng hãy đợi tui mọc cánh rồi bay ra đó cái đã !!....
    [snapback]32954[/snapback]
    Hehehe anh thấy mọi người chạy hết nên anh chạy theo thôi ah`. Vả lại dạo này vào diễn đàn thấy mất hết toàn bộ bài viết nên anh thấy chán lắm, chỉ ghé thăm chứ ít đăng nhập lắm em ah`. Mọi thành viên ít ghé thăm thì anh làm được gì hả em? Em thấy đấy, mấy anh trong đó làm như thế thì thử hỏi tụi mình ngoài này làm được gì hả em ..
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

five's Avatar

Ùa đúng gòi hè đã đến gòi chắc là mọi người ai cũng rãnh rỗi hết gòi ,cũng nên họp Gum đi hen .Nên tổ chức sơm sớm ha. Chứ hè cũng sắp hết gòi để nó qua thì phía mấy tháng hè này lắm àh. Có gì moij người cứ poss ý kiến lên nha ! Còn mọi người mọi miềm đều có thể tham gia àh nhưng chỉ sợ mọi người không tham gia thoai àh
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Cho hỏi mem của Đà nẵng còn đựoc mấy người mà mọi người đòi họp room, rồi coi thử đựoc mấy người tới đây.Có nên chăng chúng ta phải xem xét lại việc này,rồi họp room cũng chưa muộn.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Originally posted by thamtunet@Jul 25 2005, 02:47 AM
    Hehehe anh thấy mọi người chạy hết nên anh chạy theo thôi ah`. Vả lại dạo này vào diễn đàn thấy mất hết toàn bộ bài viết nên anh thấy chán lắm, chỉ ghé thăm chứ ít đăng nhập lắm em ah`. Mọi thành viên ít ghé thăm thì anh làm được gì hả em? Em thấy đấy, mấy anh trong đó làm như thế thì thử hỏi tụi mình ngoài này làm được gì hả em ..
    [snapback]32972[/snapback]
    thamtunet a`&#33; ai cung vay chu dau phai minh TTN dau, vi ly do tai chinh nen DD chung ta moi nhu vay, tat ca cac thanh vien dieu bi mat bai ma, day la van de chung, ko phai cua rieng ai dau chu?&#33; N dung trach moc moi nguoi chu? moi nguoi cung da co gang lam roi con gi nua.
    con ve van de hop room, cho M co y kien chut xiu nha&#33; M ko phai mems DN nhung neu nhu nhung ai con tam huyet voi DD thi cung co the hop duoc roi, dau nhat thiet phai co day du mat dau, neu nhu ho hop ma ko co y muon duy tri DD lau dai thi dieu do cung dau co can thiet&#33; xin loi nha&#33; ko viet chu co dau duoc&#33;
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Có lẽ M nói cũng đúng,nhưng mà những người tâm huyết với DD thì cũng có thời gian gặp nhau thường xuyên,nhưng lại kô đem lại hiệu quả gì lớn lắm.Nhưng gặp hoài thì sao gọi là một buổi họp room được,vì thế dabac đề nghị Thuận và Nhân nên có một quyết định rõ ràng trong việc họp room lần này.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Page 1 of 8 123 ... LastLast