Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast
Results 61 to 70 of 72

Thread: Nè mấy người mô rôi`?

five's Avatar

Hehehe tất nhiên là năm nay rồi ko lẽ... vậy sao hehehe
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

quyết định họp là hay rồi, nhưng mà sao ko hop mà cứ......... hoài vậy? M đợi tin mấy người hoài nè! đợi mấy người kêu tui đi họp chung mà sao hổng thấy gì hết! bùn we'!!!!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

five's Avatar

Bấy lâu nay đã chờ rồi ..thì chờ thêm ít bữa nữa có sao đâu mà M nôn vậy hehehe
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

đâu có! chờ lâu quá mỏi cổ tội nghiệp M và các bạn nữa chứ!!!!???? :birthday:

Ơ cái thèn cha này , đưa lên thời gian thì đưa cho gòi , chứ làm gì mà chậm chạp vậy hả cha nội. Nhanh lên anh mày cũng the`m gặp pà kon gòi ne` he...he nhanh lên nha không thì pà kon cho en đòn đấy. Đợi tin của mọi người nha .
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

thay chua!? dau phai minh M non nong dau. ba con DN cung nong long ma. cho hoai co dai nhu co huou thi xau lam!

Mình cũng mong họp 4room lắm,nhưng mọi nguời chờ tui về đã,rồi họp sau nha.Tui đi vài hôm rồi sẽ về.Chờ tui với.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by dabac@Sep 15 2005, 05:14 AM
    Mình cũng mong họp 4room lắm,nhưng mọi nguời chờ tui về đã,rồi họp sau nha.Tui đi vài hôm rồi sẽ về.Chờ tui với.
    [snapback]33541[/snapback]
    Đừng chờ dabac nha bàkon, hỏi xem bà ta đi đâu với lý do gì? nếu lý do cá nhân thì đừng ai đợi nha bàkon :laugh: :laugh: :laugh:

dzui nghen ...ha ha :ngacnhien:

sao ông nhìn vậy mà xấu tính thế ko biết&#33; dabac đi đâu tui biết nè, nhưng ko nói ông nghe đâu. nếu muốn biết thì hối lộ đi ta nói cho nghe&#33; đùa tí thôi, chứ dabac đi vì việc công mà, nhưng cũng có chút chút việc tư đó. thôi thì.... mấy người điều tra dabac đi nghen, xem như tui chưa nói gì vậy&#33; hihihi......

Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast