Page 6 of 8 FirstFirst ... 45678 LastLast
Results 51 to 60 of 72

Thread: Nè mấy người mô rôi`?

five's Avatar

Chuyện giàn sếp họp room thì đơn giản thôi nhưng hiện tại chúng ta chưa thể họp được vì tình hình hiện nay như các bạn biết đó thành viên hiện nay lạc đau hết chơn rồi ,thông báo sẽ họp nhưng mà ko có ai hết thì hơi khó
    -Nếu thành viên có kha khá thì ...okey liền àh
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Thì ông five cứ đưc ra thời gian tập trung đi, rồi moi người mới có ý kiến chứ. Chờ tin vui của các bạn. :smile:

congtu_dangyeu259
    Guest
    Thì ông five cứ đưc ra thời gian tập trung đi, rồi moi người mới có ý kiến chứ. Chờ tin vui của các bạn. :smile:

five's Avatar

Nhưng làm như vậy thì cũng chỉ có mấy thành viên tham gia như hiện giờ Five dự tính àh .Nhưng nói chung thì các bạn nhà ta muốn sao Five sất định sẽ làm vậy
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

có bao nhiêu họp bấy nhiêu, đâu nhất thiết phải đông mới họp được đâu bà con!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Uh đúng đó chúng ta có bao nhiêu thành viên thì họp mặt cái đã rồi tính,chứ còn cứ bàn hoài thế này đâm ra chán thật......................
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

five's Avatar

Ùa nhất trí sẽ như vậy nhưng ba kon nhà ta sẽ dự định là ngày mấy đây ,đưa lên rồi FIve sẽ poss một bàihọp room cho oanh liệt nha :cool:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

NÓI MÃI MÀ CHẲNG THẤY LÀM GÌ,CHÁN NHÀ MẤY BÁC QUÁ ĐI
    Sống trên đời cần có một tấm lòng

five's Avatar

Hehehe thế chúng ta nhất thiết trong tháng này họp rom nhé ?? okey
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

ừh tháng này nhưng................... ông định năm mấy vậy hã ông Five???????
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Page 6 of 8 FirstFirst ... 45678 LastLast