Results 1 to 10 of 10

Thread: Gởi anh Khoa

Anh Khoa ơi, em là thành viên mới của diễn đàn. Em rất muốn gặp mặt, giao lưu với các bạn trong diễn đàn, đặc biệt là anh(vì hồi đó em coi Người đương thời thấy anh đẹp chai quá xá à, rất phong độ, trang sức rất ấn tượng (em khoái nhất khi nghe anh kể về chiếc nhẫn đính hôn mà anh đang đeo ấy), nói chuyện lại có duyên nữa &#33.
    Vậy anh có thể nào giúp cho em cơ hội đó được ko ạ ?Em thật sự rất muốn gặp anh 1 lần ở ngoài

Hay là nhân dịp sắp tới thư viện hoàn thành rồi thì ăn mừng luôn?

Em chào anh nhé!
    Yêu em vì đó chính là em ...mất nết !!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Bạn tìm đúng người rồi đó ở ngoài anh SK nhà ta còn dể xương hơn nhiều đó, ai gặp cũng chỉ mê thôi à. Tôi may hơn bạn đã được gặp anh còn được anh mời đi chơi thoải mái luôn :laugh: nếu bạn là girl á? anh SK nhà ta còn quý bạn hơn nữa đó.

Originally posted by congtu_dangyeu259@Jul 28 2005, 12:42 PM
    Bạn tìm đúng người rồi đó ở ngoài anh SK nhà ta còn dể xương hơn nhiều đó, ai gặp cũng chỉ mê thôi à. Tôi may hơn bạn đã được gặp anh còn được anh mời đi chơi thoải mái luôn :laugh: nếu bạn là girl á? anh SK nhà ta còn quý bạn hơn nữa đó.
    [snapback]33006[/snapback]
    Chà, vậy là mình càng có cớ, có động lực để quyết tâm hơn nữa. Mong là công tử sẽ ...đáng yêu hơn bằng cách ủng hộ mình nhé :biggrin:
    "Ai gặp cũng chỉ mê thôi à" ~~> ghê gớm dzậy sao ? :rolleyes:

"nếu bạn là girl á? anh SK nhà ta còn quý bạn hơn nữa đó." ~~> anh Khoa vậy là người đàn ông đích thực rồi - trọng nữ khinh nam !!!!!

15/8 tới rất mong sẽ có thể hội ngộ tất cả các bạn và admin

Thân
    Yêu em vì đó chính là em ...mất nết !!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by Tri Tu'c@Jul 28 2005, 06:31 AM
    Chà, vậy là mình càng có cớ, có động lực để quyết tâm hơn nữa. Mong là công tử sẽ ...đáng yêu hơn bằng cách ủng hộ mình nhé :biggrin:
    "Ai gặp cũng chỉ mê thôi à" ~~> ghê gớm dzậy sao ? :rolleyes:

15/8 tới rất mong sẽ có thể hội ngộ tất cả các bạn và admin

Thân
    [snapback]33007[/snapback]
    Ai không ghê gớm chứ anh khoa nhà ta ghê gớm lắm à, gì chứ chuyện ủng hộ các thành viên nữ gặp anh khoa là mình ủng hộ hết mình lun. :laugh: :wink: Nói vậy thôi chứ tôi bây giờ ở Bắc còn anh SK nhà ta ở Nam làm sao giúp bạn được, nhưng tin rằng với tình cảm mà bạn giành cho anh SK, nếu anh đọc thì anh sẻ liên lạc với bạn ngay thôi mà :laugh: mong rằng bạn sẻ thực hiện được mong muốn này của mình.
    Thân.

ông này dường như đi d6au cũng đem theo lưỡi câu hay sao ấy! đi đâu cũng móc được hết á! mà bạn ơi! bạn nghe lời G là chết ngay đó! anh Khoa nhà ta thì lúc nào cũng dễ xương hết á! Nhưng hổng phải dễ xương như G nói đâu nghen! Nhưng bạn ơi! tui đọc bài của bạn mà hổng bít bạn là boy hay girl nũa! nếu bạn ở SG thì mình mong rằng bạn ko chỉ gặp mỗi anh Khoa thôi mà còn mình nữa chứ.đồng ý ko bạn!! còn ông G xa lắm, hổng bít đến bao giờ mớigặp được nữa. ủa mà ngày 15/8 là ngay gì vậy bạn????? :ngacnhien:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 15 2005, 09:18 PM
    ông này dường như đi d6au cũng đem theo lưỡi câu hay sao ấy! đi đâu cũng móc được hết á! mà bạn ơi! bạn nghe lời G là chết ngay đó! anh Khoa nhà ta thì lúc nào cũng dễ xương hết á! Nhưng hổng phải dễ xương như G nói đâu nghen! Nhưng bạn ơi! tui đọc bài của bạn mà hổng bít bạn là boy hay girl nũa! nếu bạn ở SG thì mình mong rằng bạn ko chỉ gặp mỗi anh Khoa thôi mà còn mình nữa chứ.đồng ý ko bạn!! còn ông G xa lắm, hổng bít đến bao giờ mớigặp được nữa. ủa mà ngày 15/8 là ngay gì vậy bạn????? :ngacnhien:
    [snapback]33116[/snapback]
    Đâu có đi dâu tôi mang lưởi câu hồi nào vậy? tôi ở đây đi câu anh em làm gì? Còn gặp tôi đơn giản lắm à, chỉ cần gọi điện thoại là gặp ngay. :laugh:

tui nói ông đâm bị thóc, :biggrin: :sleep: thọc bị gạo thì có :ngacnhien:

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 17 2005, 06:42 AM
    tui nói ông đâm bị thóc, :biggrin: :sleep: thọc bị gạo thì có :ngacnhien:
    [snapback]33154[/snapback]
    Mọi người xem bà M nói tui vậy có được không :nhieuchuyen: tôi là người đàng hoàng mà còn bị vậy? chứ nếu ai không may gặp bã có mà bị bới te tua lun :laugh: không còn đường ngẩng mặt lên đóa

:huh: hì hì !!!!!! ông có đàng hoàng hay ko chỉ có trời mới biết. còn tui có bao giờ đi bới móc đời tư of ai bao giờ đâu. có mọi người làm chứng mà!!!!

Mí anh mí chị ở miền Bắc thì thế nào cũng ok goài , chỉ có mỗi mình FC của NT ở ĐN là ... lỗ nhất á .. Chả bao giờ được gặp mẹt anh Khoa ! Nghe CTDY bảo gặp anh Khoa 1 lần là "té ghế" ngay.. thấy mừh thèm ... À, mừh hình như nghe SS dabac bảo là anh Khoa dạo này có vợ oài thì phải.. Hết ham hố nhé !... kakaaaaa......

YM: chantinh_4ver