Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 14 of 14

Thread: Xin cac anh cho em hoi?

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 12 2005, 09:04 PM
    gi` mà bức xúc dữ vậy? tui chỉ biết ông thôi, còn dân TH chung chung thì chịu. bó tay luôn a'!!! ông thì khỏi nói gồi. đẹp chai hết biết luôn , lịch sự dễ sợ luôn,....
    [snapback]33084[/snapback]
    Sao lại chung chung? :ohmy: toiloi đó, cũng là Dân thanh hóa mà, trời ơi bà mà gặp toiloi bà mê luôn á. Còn phần tôi khỏi chê đi vừa đẹp trai lại cao to :laugh: :d ai nhìn cũng sợ " Sợ phải yêu tôi, mà tôi đâu có yêu ai nữa "

Originally posted by congtu_dangyeu259@Aug 14 2005, 09:40 AM
    Sao lại chung chung? :ohmy: toiloi đó, cũng là Dân thanh hóa mà, trời ơi bà mà gặp toiloi bà mê luôn á. Còn phần tôi khỏi chê đi vừa đẹp trai lại cao to :laugh: :d ai nhìn cũng sợ " Sợ phải yêu tôi, mà tôi đâu có yêu ai nữa "
    [snapback]33099[/snapback]
    Hi` ! tui chưa gặp toiloi nen chưa biết thế nào chứ còn ông thì tui biết gồi. khỏi cần giới thiệu. mà ông G này. hình như mình đi hơi quá đà rồi đó. đây là topic của người khác mà lại vào đây 8. hì....
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Cũng hoi qúa thật, nhưng tui nói cho bà bít về dân Thanh Hóa nên mọi người cũng thông cảm, với lại mem banmai cũng đâu thấy có ý kiến gì sau bài đầu tiên :laugh: có gì ta qua Y!H nói chuyện nha.

tui cũng hổng biết banmai đi đâu rồi mà sao ko quay lại nữa! bà con ai thấy bạn ban mai nhắc với bạn ấy về đây cho mọi người biết tin tứcvới nha!
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Page 2 of 2 FirstFirst 12