Results 1 to 5 of 5

Thread: nhờ gió gửi đến mọi người

Lâu lằm rồi nó mời vào lại điễn đàn ! Khác xưa nhiều quá . Hình như dđ đẹp hơn , phát triển hơn .
    Nó cũng như dđ . Nó đã cố gắng vược lên chính mình . Vược lên cái quá khứ tội lỗi để trở về thành người có ích . ít ra thì cũng có ích cho gia đình . Nó tập nấu những món ăn mà ba thích . Nó cố gắng học tâp thật tốt để ba nó vui lòng . Nó làm công tác đoàn , làm mọi chuyện để quên đi quá khứ .
    Nhưng Nó dã lầm ví có quá khư Nó mới dủ niềm tin nhưng hôm nay.nhớ có trang web này mà nó hiểu được có rất nhiều người quan tâm , đông viên và chia sẻ những tâm sự với Nó .
    Nó đang tự hỏi nếu không có web này thì nó sẻ ra sao ? Liệu nó có được như hôm nay không ? hay là nó đã ..... không dám nghĩ tới.
    1 năm qua , nó đã cố gắng , đã đấu tranh với cái gọi la` : HEROIN . Đó là quá khứ , quá khứ không thể quên thì hãy để nó vào một góc sâu nào đó .
    Còn hôm nay , hôm nay Nó đang cố gắng để ba vui lòng , Nó đã có những ngưới bạn tốt , nó đã có ước mơ . (ước mơ của nó cũng nhỏ thôi . Nó ước mơ 18 tuổi nó sẻ được vào đảng )
    Nó muốn nói lời cảm ơn đến mọi người , mọi người đã không bỏ rơi Nó . Không xem nó nhưng thứ rác thải của xã hội . Cảm ơn mọi người . Cảm ơn những lời dộng viên của môi người . ThX

không học hôm nay_chết đói ngày mai

[FONT=Arial]Hey cưng ! Lâu lắm mới gặp lại em ! Hân hạnh được trò chuyện với em trong YIM :happy: . Hãy làm lại cuộc đời như những gì mình mong ước nhé ! Chị biết là đang rất khó và em cũng đang cố gắng rất nhiều. Chúc cho mong ước của em sẽ trở thành hiện thực . Và đừng quên cái chị đã nói nhé ! Suỵt......hạt nêm Know-bí quyết nấu ăn ngon :laugh:

Bạn mến...

Thật là vui khi đọc những dòng tâm sự lạc quan, những hạnh phúc này...gởi lời cầu chúc sức khỏe đến Ba và gia đình Bạn...wish cho giất mơ của Bạn sớm thành sự thật.

To dear

Thiện Tâm

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by nhoc_thamtu@Aug 18 2005, 10:56 PM
    Lâu lằm rồi nó mời vào lại điễn đàn ! Khác xưa nhiều quá . Hình như dđ đẹp hơn , phát triển hơn .
    Nó cũng như dđ . Nó đã cố gắng vược lên chính mình . Vược lên cái quá khứ tội lỗi để trở về thành người có ích . ít ra thì cũng có ích cho gia đình . Nó tập nấu những món ăn mà ba thích . Nó cố gắng học tâp thật tốt để ba nó vui lòng . Nó làm công tác đoàn , làm mọi chuyện để quên đi quá khứ .
    Nhưng Nó dã lầm ví có quá khư Nó mới dủ niềm tin nhưng hôm nay.nhớ có trang web này mà nó hiểu được có rất nhiều người quan tâm , đông viên và chia sẻ những tâm sự với Nó .
    Nó đang tự hỏi nếu không có web này thì nó sẻ ra sao ? Liệu nó có được như hôm nay không ? hay là nó đã ..... không dám nghĩ tới.
    1 năm qua , nó đã cố gắng , đã đấu tranh với cái gọi la` : HEROIN . Đó là quá khứ , quá khứ không thể quên thì hãy để nó vào một góc sâu nào đó .
    Còn hôm nay , hôm nay Nó đang cố gắng để ba vui lòng , Nó đã có những ngưới bạn tốt , nó đã có ước mơ . (ước mơ của nó cũng nhỏ thôi . Nó ước mơ 18 tuổi nó sẻ được vào đảng )
    Nó muốn nói lời cảm ơn đến mọi người , mọi người đã không bỏ rơi Nó . Không xem nó nhưng thứ rác thải của xã hội . Cảm ơn mọi người . Cảm ơn những lời dộng viên của môi người . ThX
    [snapback]33167[/snapback]
    Đọc những lời của nhoc_thamtu sao giống mình vậy? đang vươn lên cho mọi người nhìn thấy rằng mình đả khác xưa thấy một con người hoàn toàn đang chuyển mình với sức sống mạnh mẽ hơn và tốt hơn khi xưa. Cố lên nha nhoc_thamtu :laugh: biết rằng chắc em ít tuổi hơn anh rồi :laugh: Hãy cố gắng gìn giữ những gì mình đang làm nha em.

hì ! thật vui vì vẫn còn những người thương yêu . Lâu lắm rồi Nhóc mới vào lại diễn đàn cảm ơn tinh cảm mà mọi người đã dành cho nhóc . Còn ước mơ thì nhoc vẫn đang cố gắng cho nó thành hiên thực nè sis Thi . hì chisu hơn cả nấu ăn ngon
    không học hôm nay_chết đói ngày mai