Results 1 to 10 of 40

Thread: "khởi nghiệp" ? Tại sao ko ???

Hybrid View

congtu_dangyeu259
    Guest
    Chuyện thuốc men bây giờ không cần bàn, vì thuốc như em nói đã có lâu rồi nó chỉ dùng mang tính kìm hãm thôi, bây giờ ý định của em sẻ làm sắp tới là gì cho dự án khởi nghiệp này?

Em chưa hiểu lắm câu hỏi của anh congtu_dangyeu259. Vì thực ra em đưa ra ý tưởng này cốt để góp phần "xây dựng" dd của chúng ta thành một tổ chức thống nhất và có thể hoạt động rộng hơn mà thôi. Nếu bây giờ em bắt tay vào thực hiện dự án này thì sẽ rất khó khăn, bởi vì như em đã nói là ý tưởng này mới chỉ thoáng xuất hiên trong đầu em và em chưa hề có 1 kế hoạch cụ thể nào. Em post ý tường này lên cũng giống như là 1 gợi ý để giúp cho dd cua chúng ta cơ mà ???

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by co_gai_to_mo@Sep 7 2005, 07:24 PM
    Em chưa hiểu lắm câu hỏi của anh congtu_dangyeu259. Vì thực ra em đưa ra ý tưởng này cốt để góp phần "xây dựng" dd của chúng ta thành một tổ chức thống nhất và có thể hoạt động rộng hơn mà thôi. Nếu bây giờ em bắt tay vào thực hiện dự án này thì sẽ rất khó khăn, bởi vì như em đã nói là ý tưởng này mới chỉ thoáng xuất hiên trong đầu em và em chưa hề có 1 kế hoạch cụ thể nào. Em post ý tường này lên cũng giống như là 1 gợi ý để giúp cho dd cua chúng ta cơ mà ???
    [snapback]33405[/snapback]
    Chắc những lời trên của anh đả để lại cho em suy nghĩ hả H ?:smile: anh không có ý gì đâu.

hì !
    ko sao đâu anh G ! Đúng là ban đầu em cũng hơi suy nghĩ thật. Nhưng bây giờ thì hết rồi.
    Bây giờ em muốn hỏi mọi người là đã có ai có ý tưởng nên bắt đầu dự án như thế nào chưa ? Thực sự thì em cũng chưa nghĩ đc nên bắt đầu từ đâu nữa. Mọi người có ý tưởng gì ko ???