Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: Du lịch Đà nẵng

Chắc hẵn ai trong các bạn cũng đã nghe đến Đà nẵng một lần,với thành phố một bên là núi,một bên là biển, ở giữa là sông.
    Mở đầu chuyến tham quan của bạn,tôi xin mời bạn đến Đà Nẵng với hành trình vựot Hải Vân,nếu bạn là người yêu thiên nhiên và thích sự hùng vĩ của rừng núi
    Nếu bạn thích nhìn công trình Hầm Hài vân bạn có thể theo xe vào tham quan đừong Hầm Hải vân.
    Rời Hải Vân quan các bạn còn có thể theo ngược dòng CuĐê lên thăm làng của người Dân tộc Kơtu.
    theo dọc con đường Nguyễn Tất Thành dài tít tắp các bạn có thể tham quan đựoc vịnh Đà Nẵng.
    và có thể tìm mua cho mình những đặc sản tươi sống đựoc người dân biển đem về mỗi chiều.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

M còn biết DN có nhiều cảnh đẹp lắm phải ko C? hãy giới thiệu cụ thể cho các bạn cùng chiêm ngưỡng đi chứ?&#33; M biết còn có sông Hàn nữa nè&#33; DN đẹplắm nhưng ko biết đến bao giờ M mới được tận mắt nhìn đây nữa, nhất là nhìn đèo Hải Vân một lần cho biết với ngườì ta đó. Thôi thì Chinh cứ giới thiệu qua DD cũng được mừ. hihi :biggrin:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 29 2005, 02:11 AM
    M còn biết DN có nhiều cảnh đẹp lắm phải ko C? hãy giới thiệu cụ thể cho các bạn cùng chiêm ngưỡng đi chứ?&#33; M biết còn có sông Hàn nữa nè&#33; DN đẹplắm nhưng ko biết đến bao giờ M mới được tận mắt nhìn đây nữa, nhất là nhìn đèo Hải Vân một lần cho biết với ngườì ta đó. Thôi thì Chinh cứ giới thiệu qua DD cũng được mừ. hihi :biggrin:
    [snapback]33279[/snapback]
    Trời bà này khéo nịnh ghê? :laugh: tui thì được vô đà nẵng chơi rồi đà nẵng đẹp lém à, khổ cho bà M nhà ta ghê bị thua thiệt mọi người w&#39;oe đi. :sad:

và bạn còn có thể đến tắm ở những bãi biển tuyệt đẹp của Đà nẵng vào mỗi buổi chiều.

Ngược theo con đường DT602 ban hãy đến với Khu du lịch Bà Na Suối mơ để tận hưởng khí hậu mát lạnh của Đà Lạt thứ hai với thời tiết của 4 mùa trong một ngày:Sáng Xuân, trưa Hạ, chiều Thu,tối Đông.

Bạn là người thích mạo hiểm hãy hòa mình vào thiên nhiên của BaNa để tìm lại cho mình những gì tinh khiết nhất, với những dấu tích mang đậm nét cũ chắc hẵn sẽ làm bạn tìm lại những gĩ đã mất trong chính tâm hồn mình.

Rời Bana bạn hãy đến với nơi linh thiêng Ngũ Hành Sơn đậm dấu tích,với bàn tay sáng tạo của Tạo hóa,chắc hẳn bạn sẽ nghe nhiều sự tích truyền thuyết gắn liền với 5 ngọn núi này.

Vào mỗi tối bạn có thể đi dạo trên đường Bạch Đằng,ngắm Cầu sông Hàn

Đà Nãng kô chỉ đẹp bởi những danh lam thắng cảnh mà còn đẹp vời tấm lòng của người Đà Nẵng.Người Đà Nẵng hiếu khách,cởi mở,luôn luôn dang rộng vòng tay đón mọi người.
    Đà Nẵng lại còn đẹp với các công trình kiến trúc Tôn giáo,xung quanh thành phố bạn còn có thể tìm thấy những ngôi chùa những ngôi nhà thờ cổ kính.

Hãy một lần ghé Đà nẵng bạn sẽ cảm thấy được tất cả vẻ đẹp của Đà Nẵng.

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Originally posted by congtu_dangyeu259@Aug 30 2005, 08:23 AM
    Trời bà này khéo nịnh ghê? :laugh: tui thì được vô đà nẵng chơi rồi đà nẵng đẹp lém à, khổ cho bà M nhà ta ghê bị thua thiệt mọi người w&#39;oe đi. :sad:
    [snapback]33292[/snapback]
    ông tưởng ông đi rồi là hay lắm sao? tại tui chưa có dịp thôi, hẹn ông một ngày gần nhất tui sẽ ra tận Thanh Hóa chứ ko phải gần như DN đâu, chờ đấy&#33; :nhieuchuyen:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

hi hi hai người đừng có đấu đá nhau nữa đi.Đà Nẵng hay Thanh Hóa tất cả đều đẹp cả,miễn là nằm trên đất nước Việt Nam mình là đẹp hết àh.Ai yêu quê hương đất nứoc mình thì đều thấy đẹp hết phải kô hai người.Hì hì.

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Aug 31 2005, 01:24 AM
    ông tưởng ông đi rồi là hay lắm sao? tại tui chưa có dịp thôi, hẹn ông một ngày gần nhất tui sẽ ra tận Thanh Hóa chứ ko phải gần như DN đâu, chờ đấy&#33; :nhieuchuyen:
    [snapback]33309[/snapback]
    Tui đợi bà đó M à.

M ơi ra liền đi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;G đón M kìa

five's Avatar

Hehehe nhìn vậy mà ĐN mình đẹp ghê ha
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

he he vậy là ông Five dõm rồi,ĐN mình đẹp là thế mà bi giờ mới nhận ra àh.Tệ quá

Page 1 of 3 123 LastLast