Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22

Thread: Du lịch Đà nẵng

five's Avatar

Chòi mấy cảnh này thì thấy rồi nhưng vô đây thì bất ngờ quá...nên hơi choáng :ngacnhien:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Hai người định tán dương ĐN đến khi nào nữa đây :ngacnhien: ai mà trả bít ĐN đẹp nhưng không đẹp bằng Thanh Hóa đâu :laugh:

chời chời có thật vậy kô hã ông Giáp,Thanh Hóa đẹp đến vậy àh.Tui phải ra Thanh Hóa ngay mới đựoc.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by dabac@Sep 3 2005, 02:36 AM
    chời chời có thật vậy kô hã ông Giáp,Thanh Hóa đẹp đến vậy àh.Tui phải ra Thanh Hóa ngay mới đựoc.
    [snapback]33355[/snapback]
    Đồng ý thôi tui luôn đón bà cộng thêm bà M luôn, nhưng khi đi chuẩn bị xiền nha :laugh: OK.

chời&#33; xiền đâu mà đi, định xin ông mà ông nói vậy thì bó tay gồi&#33;
    tui se ra DN va TH nữa rồi sau đó tui sẽ là trung gian xem nơi nào đẹp hơn&#33; OK nha&#33;
    nhưng phải đợi có xiền đã. hí&#33;&#33;&#33;&#33;hì&#33;&#33;&#33;&#33; :biggrin:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

Ông rủ tụi tui ra mà còn thêm câu nhớ chuẩn bị xiền..................thì tui với bà Mẫn hết can đảm ra luôn quá.Bà Mẫn hén&#33;

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by dabac@Sep 4 2005, 05:17 AM
    Ông rủ tụi tui ra mà còn thêm câu nhớ chuẩn bị xiền..................thì tui với bà Mẫn hết can đảm ra luôn quá.Bà Mẫn hén&#33;
    [snapback]33370[/snapback]
    :laugh: Thì tui nhắn trước cho 2 bà chuẩn bị chơi cho thoải mái thui mà :laugh:

vậy bây giờ hổng có xiền rồi&#33; chắc khỏi đi cho chắc ăn quá&#33; tưởng ông rủ bọn tui ra quê hương yêu dấu của ông thì ông cũng phải xử sao cho đẹp chứ&#33; ai ngờ đâu..... hic hic &#33; tính sao đây Chinh hỷ? :sad:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

ừh giờ ông tính sao đây hã ông Giáp??????????tui với bà Mẫn hết hứng rồi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; &#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33; &#33;&#33;

congtu_dangyeu259
    Guest
    Vậy sao? 2 bà hết hứng rồi hã? :sad: vậy làm tui lo chuẩn bị , khi nào có hứng thì ra đây nha 2 bà :laugh:

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast