Results 1 to 8 of 8

Thread: tôi muốn nói với tình yêu ......

five's Avatar

khi tôi đã yêu một người thì tôi phải hành động như thề nào đây, nên phải giâú kín trong lòng(đơ phương) hay phải nói cho người âý biết hả các bạn .có cách nào chỉ cho tôi biết với.......cam ơn nhiều :ph34r:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Theo tui nên nói cho cô ấy biết đi ! Nếu bạn ko đủ tự tin , can đảm nói ra những lời ấy thì ít nhất bạn cũng nên có những biểu hiện rõ rệt để cho cô ấy thấy rằng bạn yêu cô ấy rùi !!! ( Cho cô ấy thấy sự quan tâm , lo lắng của bạn dành cho cô ấy thật nhiều.... ) Rồi sau nay có thời cơ thích hợp khi đã đủ tự tin rồi thì hãy nói thẳng với cô ấy : "Looking my eye...and listen my heart's drum ! I LOVE YOU !"
    Good luck to you !

Có ai muốn mình phải đơn phương vì một ai đó đâu hả bạn . Bạn hãy thổ lộ tình iu của mình với người âý một cách thật khôn khéo nếu không bạn sẽ bị từ chối đâý . Ban hãy tin là mình sẽ làm được , khi bạn đã yêu ai thì bạn phải phải biết đó là tình yêu hay chỉ là một sở thích của mình. Tình yêu và thích thú là 2 điều hoàn toàn trái ngược nhau đâý . Mong bạn hãy hành động theo sự mánch bảo của trái tim mình đừng để một cái gì có thể thay đổi tình yêu của bạn dành cho người âý .
    Thương em vì bởi em hiền
    Đâu phải vì bởi dây chuyền em mang
    Thương em dâũ biết trái ngang
    Nhưng tim anh đã vướng mang khối sâù
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

thật ra trong tình yêu rất đơn giản.. chỉ có yêu hay không yêu.. chứ không có nửa yêu nửa không.. cho nên bạn nên nắm lấy cơ hội đi.. cứ nói với người ta.. nếu có tức thì người ta đáp lại tình cảm của bạn, còn nếu không thì dù sao bạn cũng cho người ta biết rằng mình đang có tình cảm...
    Đôi khi nói ra có thể làm cả hai cùng ngại.. nhưng nếu không nói thì không có lần sau để nói đâu.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Ưh`&#33; Đúng đấy cơ hội chỉ đến với bạn một lần , bạn hãy nói ra cho dâù người âý có chấp nhận hay ko để con tim bạn ngày đêm không còn bị thổn thức
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

đúng rồi đúng rồi.. như NTT tui nè... tui mà yêu ai là tui nói àh.. chứ không có chờ đợi mỏi mòn để rồi không được gì cả vì cơ hội đi rồi.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

Cơ hội cho bạn thổ lộ tâm tư ccủa mình chỉ đến có một lần và nó cũng dễ dàng trôi đi rất nhanh nếu bạn không giành được nó đấy
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

chỉ cần mình nắm cơ hội... thì thế chủ động thuộc ngay về mình mà thôi.. kẻ đi đầu là kẻ khôn ngoan mà.