Results 1 to 10 of 10

Thread: Chân lý về vợ

Sợ quá :rolleyes:
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by admin@Sep 1 2005, 03:31 AM

Sợ quá :rolleyes:
    [snapback]33325[/snapback]
    Sao vậy ông admin? lấy vợ vô mà la sợ hã? vậy sao ông admin lại hối hận rồi ư?

hic hic admin nhà ta đang ...................... hối hận tề. Tội nghệp qué !!!!!!!!!! !!!!!!!
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

five's Avatar

Chòi mới lấy một cô vợ mà kinh nghiệm quá he &#33; nếu ổng lấy thêm vài người nữa chắc diễn đàn ko còn chỗ cho ổng kể những kinh nghiệm của mình quá
    Àh anh ơi chỉ cho em vài kinh nghiệm cua gái đi anh . Em hong có kinh nghiệm nào nên bi giờ cũng Cô đơn nà :huh:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Hic hic &#33; Anh đâu có kinh nghiệm cua gái đâu &#33; hic hic &#33; Từ đó đến giờ mặc dù hỏng đẹp dzai nhưng anh toàn bị gí cua không à &#33; (hehe Chảnh dễ sợ )
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

congtu_dangyeu259
    Guest
    Lậy ông admin đó chảnh vừa thôi đừng cậy có vợ rồi thì chảnh sao cũng được à nha :laugh: may cho admin có bà Ngọc cưới đó không thì bay giờ cũng ế.

ông kiếm vợ về đi rồi chảnh với người ta để khỏi ganh tỵ chứ?
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Sep 3 2005, 05:59 AM
    ông kiếm vợ về đi rồi chảnh với người ta để khỏi ganh tỵ chứ?
    [snapback]33360[/snapback]
    Khổ tui chưa đi đến đâu cũng bị bà chọc quê à? bà không chọc được tui không chịu được hã? tui mà lấy được vợ tui đã lấy từ năm ngoái rồi :sad: bây giờ tui đả có baby rồi đó bà

chời đất &#33; tui có làm gì ông đâu chứ&#33; bạn bè nên tui sợ ông thiệt thòi hơn admin nhà ta nên mới nhắc nhở ông,...... thế mà, ................hic hic :sad:
    Người hạnh phúc nhất là người mang lại hạnh phúc cho nhiều người nhất!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Originally posted by tranthikimman@Sep 4 2005, 02:01 AM
    chời đất &#33; tui có làm gì ông đâu chứ&#33; bạn bè nên tui sợ ông thiệt thòi hơn admin nhà ta nên mới nhắc nhở ông,...... thế mà, ................hic hic :sad:
    [snapback]33366[/snapback]
    :sad: Thiệt thòi thì đả thiệt thòi rồi còn gì? nhưng lấy vợ vô có hay không admin ơi? :laugh: